Massage Quận 5 Report làm sao để thoát khỏi đây

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 276

Lưu tuấn anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
3
tại cs này tuii cầu cứu ae cho thằng em tui thoát khỏi bộ môn này, nó nghiện quá, mà ngày nào cũng lên tui ffi làm ngày đêm không đủ thỏa mãn nó.

csvc bên đây theo tui thấy khá là kín đáo, không gian riêng tư và tân trang theo phong cách hongkong, còn các bác nhân viên thì lúc nào cũng niềm nở chào đón khách, chu đáo nhiệt tình.

tranh thủ xông cho ra mấy giọt mồ hôi khoảng 10p gì ấy là mình ra luôn, vừa ra là thấy dáng người trắng trẻo, nõn nà đang vội vã quấn quýt lấy khăn để lau người cho mình, em mời ra ghế tranh thủ đấm bóp vào chỗ chờ người khô rồi cùng em vào bồn. tắm rửa sạch sẽ rồi em bắt đầu dùng tay nhẹ nhàng vuốt ve chú trym nhỏ của tui, em nhìn tui rồi cười 1 nụ cười thật là dâm đãng. vuốt nhẹ trườn từ từ làm tôi nôn nào bảo em chuyển xuống giường.

đầm khỏe em làm khá ổn và bài bản, chầm chậm từ từ chill chil cùng em.

phần thái em hôn nhẹ nhàng và kích thích hai mặt, đến màn nuru em trườn qua trườn lại như hòa lại làm 1 cùng em, trườn tới ngay tới lúc tôi nằm ngửa thì tôi và em dô thế 69, vừa móc vừa húp với tiếng rên nhẹ lại, thêm khả năng BJ cực đỉnh của em làm tui xuất lên cái môi nho nhỏ của em chỉ sau 5p luôn các bác, tranh thủ nằm xoa nắn cặp loa tí , tắm rửa lại cái nữa rồi về luôn.
đánh giá nhỏ nhỏ về em thì
V1 rất đẹp và vừa tay.

V2 có chút mỡ.

V3 tròn và chắc, bóp rất thú vị.

V4 mềm mại, gọn gàng.

bùi tú

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
31
1
8