Massage Quận 11 Report Làm em ra tiền không ngớt tay

Lượt xem: 351

Bác Văn

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
17
2
3
Chào toàn thể anh em thấy bác kia mới lên bài phát xôm hẳn, nên em cũng mạn phép lên 1 bài nhỏ đóng góp cho mọi người. Em nhà quê lên Sài Gòn cái bị bạn bè dụ đi massage và không ngờ là nó đã khai sáng cho em mở ra một con đường mới, làm em sau này toàn dồn lương đi massage thôi mới khổ. Và chỗ ấy là một dãy nhà xa hoa, các anh chai lễ tân ra gọi mời nhiệt tình, e quen thói sĩ diện phi thẳng vào trong túi vừa gom góp dc 10 củ để mua điện thoại, ai ngờ.... Các anh trai cũng book thằng tay cái super vip cho em cũng ngót nghét gần 3 củ. Huhu xót trời thần.🥲🥲

Lên trên không gian phòng là một tấm rèm mờ mờ ảo ảo với một mùi hương thoảng nhè nhẹ và hơi nước ấm xông lên từ bồn tám, em ngâm mình nhè nhẹ đợi nữ chính xuất hiện. Nghe yangho đồn là mấy pha này nữ chính như thiền thần, lả lướt các kiểu nên em cũng ngóng lắm ngồi đợi 1 tí thì không thấy thiên thần đâu mà là nàng ther trong một bộ đồ hầu gái bước ra. Vãi lin hồn, e không kịp định hình thì 2 bé số 11 với 89 xông vào cầm 1 tấm khăn mỏng tới chăm sóc em.🤩🤩

3 vòng của 2 bé sêm sêm nhau, khá ngọt nước, nuột từ a đến z, hoa hậu hay người mẫu với con mắt nhìn hạn hẹp của em thì thấy còn không bằng các bé nữa là =)). Tâm sự 1 hồi thì 2 bé bảo sinh viên, mới vào nghề nhưng em lại ngu dốt mà tin theo các bác ạ, tới khi 2 bé vào việc thì em thở không nỗi, sau 1 hồi mời gọi đồ uống thì vào việc luôn các bé thi triển kỹ thuật báu trụ và mút trụ diêu cmn luyện, ngay khi chú trym bé nhỏ e vừa bừng tỉnh thì chịu 1 loạt đã kích của 2 bé, đó là chưa kể các bé không nude chỉ cởi đồ còn để lại một chút vải mà đã vậy rồi.😢😢😢

Ở đây là e chia sẻ thêm các bác nên đặt tròng trước khoảng 1 tiếng để bồn nước mới ấm, có vậy thì mới cảm nhận được hết tinh hoa vũ trụ đất trời nhé. Sau 1 hồi làm nóng thì chú trym bé nhỏ em bắt đàu sổ cơ và trờ nên to bự. Các em dùng kỹ thuật điêu luyện sờ nắn nó cộng thêm tí gel làm em chết lên chết xuống sau những pha mân mê và bóp nghẹt. Nhưng đó chỉ là dạo đầu sương sương thôi, lên phòng các ẻm còn nhào năn nhún nhảy cỡ nào nữa.💃💃💃

Lúc này thì mới nude theo yêu cầu đúng nghĩa, xong là như một con mồi bé nhỏ, e phải chống chịu với đủ thứ tư thế và kỹ năng vồ vập của bé, Mốp Lốc Bính Bù em đều show ra đủ, bé cũng dùm vài skill đặc trưng đội lốt massage như nuru mút kiu, C.I.A mút trụ thần thánh, và chốt hạ làm gục chiến thần 69 như em chỉ biết lâm trận trong sung sướng😑😑. Sờ tới đâu, "đồng minh" em run rẩy, dãy dụa tới đó không thể đỡ nổi nhưng kích thích tột độ thằng nhỏ không khéo còn có thể chết ngộp trong trận nước lũ ùa về của bé. Cao trào qua đi, em ở lại vơi sự vui vẻ thì đuóc tiền tips, còn e thì phải ra về trong muôn nghìn nỗi tiêc nuối và xó xa nhìn hơn chục tờ ra đi trong 70p và tự hứa sẽ cố gặng làm việc để quay lại vào một ngày không xa... Hi vọng HK vẫn giữ phong độ như thế nha

Massage Hoa Kiều

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/8/22
64
1
8
Cảm ơn bác đã đến cơ sở bên em để trải nghiệm ạ ,rất mong được phục vụ anh vào những lần tiếp theo anh nhé hihi

Mở ảnh nền