Report Làm cái dạo cf 579 ở chợ đầu mối Hóc Môn

Lượt xem: 2,692

Trọng Hiếu

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/6/22
22
1
3
Sự là có gây gỗ với eny sẵn đi nhậu trên vửa hàng ông a ở Tân Phú... Nổi hứng dạo lên quốc lộ hóc Môn... Dự là kiếm quán ôm truyền thống vô bóp v* cho vui...
Dự là ghé lên quán 89 để kiếm ng cũ v* to đẹp lúc trước hay pé teen ốm cũng dc... Mà Nay đã sang lại quán tên bảng vẫn là cf 89 nhưng ko còn là cf ôm nữa nhé -> ghế đôi cũng dẹp chuyển vô làm.massage thổi kèn rồi... Gớm quá tính tiền 20k chai nước rồi đi.

Thôi xuống ôm bóp v* 579 ngã ba cho vui
* bù trả thù cái tức 379 bên Bà Điểm*
...vô dc con bé trẻ đẹp tên thì tao ko hỏi ( quên mẹ rồi) quên 66 Lai Vung....
- Nó kêu ra sau massage luôn... Hét giá 700 tất cả...
- 😇 thôi kệ máu chơi cho vui...ra sau quán các phòng trọ nhỏ có máy lạnh có giường nệm nhé... Nói pé chứ lát cuối dò ra nó cũng 2x rồi... Pé vô tắm rửa sạch sẽ thơm tho... Cũng kêu tao vào tắm luôn cho sạch... Dkm mady lạnh tắm teo trym rung cả người...
Ra ôm ấp tèo chuyện đùa giỡn tí cho vui rồi bóp bú vếu các kiểu... Rờ tờ rim làm quả móc nhè nhẹ thấy em ấy nằm thở nhẹ và ra nước... Thấy dự có kèo thơm rồi thì em ấy bật dậy thôi để em massage cho.... Nói trước là hj ko nhé... Tụi bây phải nói chuyện rõ trước hoặc làm việc tư tưởng lại ngay để mấy em Bj cho chứ ko tụi nó sục tay đó....
# * đặc biệt cái: lúc móc thấy ra nước là chịu đèn rồi lên lúc em ấy hj bj cho tao tao kéo lên ôm bú v* và móc tiếp.... Lúc ôm sát nhau em ấy ngồi lên ciu tao em ấy bảo a định đút vào ah...
* nói chứ lúc này tụi bây phải thật tỉnh táo nhé... Vì mấy em ấy sẽ cho đút thiệt nếu tụi bây đẹp trai sạch sẽ hoặc thổi lỗ tai đường mật...
* tao thì ko dám kêu bao thì pé nói ko có ko cho đâu... Miệng nói 1 đường nhưng đừng máu mà thi triển là mệt mỏi lắm nhé... An toàn nha mấy fen...
#thôi tạm kết thúc bj rồi hj cho out ra rồi ra ngồi uống nước đằng trước... Total 700k nhé...

# chỗ này fuck là dc nhưng tụi bây nên chuẩn bị sẵn bcs và túi tiền lớn để chi... Hơi bị đậm...

Đạt Phít

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/6/22
23
2
3
Hôm qua hôm kia t mới đọc full service có 500k ở đâu ấy, m bị cắt cổ rồi con

Doctor Strange

Binh Nhì
Lão Làng Massage
7/7/22