Massage Quận 12 Massage Hóc Môn LẠI TRỘM TIỀN VỢ ĐI MÁT XA

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12
Hệ Thống Cơ Sở Massage Hóc Môn

Lượt xem: 198

Thành vương

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
22
2
3
Hế lô mấy ae diễn đàn - rờ đùi - rờ mu…. Quyết không rờ cu nhé !

🤘🏻Bấy lâu nay vì mãi bận bịu với công việc không có thời gian để đi check như trước, 1 phần là cơm áo gạo tiền nó vây lấy mấy ngày tết. Thành ra con vợ mình nó giấu tiền quá xá là kĩ càng, rất khó để ăn trộm mấy ae ạ !
Lên diễn đàn dòm ngó các ae đi chơi mà tâm hồn cứ nôn nao cả lên. Đánh liều ăn trộm lấy ít tiền do bản thân mình làm ra để phi qua trung chánh , bù lại là 1 sự thoả mãn xứng đáng.

Đá chống xe là sự đón tiếp niềm nở từ em dai lễ tân Ngồi tám với em nó 15-20 phút là tất tần tật ưu điểm, yếu điểm của từng bé đều được em dai tư vấn nhiệt tình
Book 1 bé trước nên được lên phòng luôn mặc dù khách khá đông, chắc cũng là ae đồng môn trên rphang này hết. Đúng là của ngon như hoa thơm - bướm ong kéo đến ngập nhà . Dù sao cũng chúc mừng và xứng đáng với trung chánh vì luôn duy trì được chất lượng dịch vụ và giá tiền ổn áp.
Xông hơi tầm 2-3 phút thì bé đã gõ cửa vào phòng. Ngồi đợi mình ngoài giường. Sau khi xông hơi ra thì bé cầm khăn đợi sẵn rồi. Tiến tới sà vào lòng mình. Miệng chào hỏi, tay bóp chim cò, tay dùng khăn nhẹ nhàng lau người mình. Da thịt phải nói mềm mại hết biết.
đánh giá chung cho body của ẻm. 👉 ngon nghẻ - đụng là đẻ nha ae.
2 đứa chui vô bồn tắm táp, quấn nhau như đôi tình nhân trẻ. Khám phá nhau từng phần da thịt, đôi lúc bé có hơi e thẹn nhưng không sao - a thích 🤤
Quần nhau 15p trong bồn rồi thì lại tiến lên giường, cá đã lên thớt rồi, thời gian còn nhiều nên cũng không vội vàng gì xuất chiêu. Nằm ôm ấp, trò chuyện lát cho thân mật rồi lâm trận cho nó cảm xúc. . Cháo lưỡi, cháo môi cho chán chê cái đã.
sau màn đấm bóp ấn huyệt, trườn bò nuru đầy kích thích, 2 đứa nhập cuộc 1 cách mãnh liệt kkk. Không còn trò chuyện. Chỉ là như hiểu nhau từng cử chỉ. Trong phòng chỉ vang vọng âm thanh đầy cám dỗ
Xuống tới phòng thư giãn lại được em dai lễ tân dễ thương mời ăn uống, đôi quá trứng gà luộc với ít trái cây cho vững bụng.
Sau 30p tâm sự . Lại tiếp tục mua thêm vé nữa. Đi random, có e nào trống đi em đó. thì còn sót lại 1 bé. Ái chà chà cũng được nghe nhiều ae review về bé. Cũng là 1 cái duyên để gặp e nó rồi. Thấy bảo nhiều ae book mãi chưa được gặp. Nay coi như nhân phẩm mình có thừa nên trải nghiệm bé luôn xem sao.
Đánh giá về body em lùn nhưng phụ tùng nhật nha. Ngực đẹp, eo thon, mông căng. Gương mặt khả ái. Đúng tiêu chí nhất dáng nhì da của mình rồi.
mà bên này đang giảm vé sâu lắm nha anh em + với code giảm giá trên này nữa thì còn sâu hơn nữa , nên là giá bèo nhèo lắm nha anh em

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
68
5
8
bên này hồi vé rẻ nhất 600 bữa taoddi giảm còn 300 xong t có code còn 210 giá vé

Mở ảnh nền