Massage Hà Nội Hot Girl Report Lại thêm một siêu phẩm Thần Dâm

Massage Hà Nội

Lượt xem: 938

Trần Bình Trọng

Binh Nhì
Lão Làng Massage
15/9/22
31
3
8
Rp cho mấy bác bé 06 Titan Quan Hoa
Mã số: 06
Face : teen , nhí nhảnh , nét xinh duyên
Skin: Trắng mịn màn.
V1: vừa vặn, xoa sướng tay.
V2: thon gọn dễ ôm ấp.
V3: Tròn và mềm mại
V4: gọn gàn và thơm tho, úp mặt vào sông quê thì phê lắm.
Ser : bao chiều khách , trườn bò miệt mài , bj ,69, wc , vui vẻ nhiệt tình
Đầu tiên là tắm chung cực thích, bé khoe toàn bộ thân hình trước mắt em không chút ngại ngần, cặp bưởi hồng xinh xắn đang ép và tay mình cùng với đó là làn da mịn màn của bé ôm vào rất sướng nên không muôn buôn bé ra khỏi vòng tay. Rồi sau một vài chiêu thức kích thích, bé tiến vào với màn BJ cực sướng còn em thì đang bận chăm sóc cho cặp bưởi mềm mại và ấm áp của bé một tí rồi đưa tay dò xét V4 mịn màn và ấm áp để kích thích bé nhiều hơn. Kết thúc màn tắm bằng khi thằng em của em xém tí nữa là phọt đạn, bé lau khô người rồi đưa mình lên giường Massage để đến với màn Nuru phê pha. Để chuẩn bị, bé thoa đều lên người một lớp gel trơn rồi tiếp đến là ép chặc đôi bưởi êm ái và ấm áp kia vào người em mà lướt nhẹ, thân thể bé nhẹ nhàn lướt qua khắp người rồi dừng lại ở thằng em bé nhỏ, tiếp tục một tí kích thích bằng cọ V4 khiến thằng em mình căng cứng rồi bé mới từ từ tiến vào với màn BJ. Bé bắt đầu khá chậm rãi, bằng những cái ngậm, mút êm ái cùng với đó bé dần di chuyển và tạo hình tư thế 69 quá quen thuộc. Thế là đợi chờ gì thêm nữa khi V4 gọn gàn của bé đã nằm gọn trong tầm ngắm, mình lặp tức thi triển ngay những Skill mà em đã ấp ủ bấy lâu, khiến bé không kìm được cảm xúc. Và rồi cả hai trao đổi võ công đến hiệp cuối thì thằng em cũng khởi sướng cho phát đạn đầu tiên còn bé cũng từ từ tuôn trào dòng nước ấm áp và ngọt ngào từ suối nguôn tươi đẹp. Cơn phê như đưa em vào hư vô, năm dài trên chiếc giường và tận hưởng niềm vui chiến thắng của một người chinh chiến nay tìm được tri kỷ.

Mở ảnh nền