Massage Hà Nội Report lại là tao đây

Massage Hà Nội

Lượt xem: 337

Trần văn tài

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hi tụi m tao lại quay trở lại đây. Lễ lạc bạn bè về quê hết đành ngồi cf một mình. Như một thói quen lướt vớ vẩn vô tình lại thấy ae rì viu em ấy trên nhóm tele nên phi đầu vào cs luôn cho nóng tại sợ bị book mất.
đến trải nghiệm thử. Bước vào trong thì điều đầu tiên là thơm tho, sạch sẽ, đội ngũ nhân viên khá nhiệt tình và dễ thương +10 điểm dịch vụ đón tiếp.❤❤❤
vé vủng rồi thì cút lên phòng chơi tham quan các kiểu, tao thì chả có mắt thẩm mỹ nhưng cs sạch là ưng roài.
còn phần dịch vụ thì tao có chút lời như sau Phần massage khỏe tao bỏ luôn, ra ngồi ghế ôm ấp tâm sự với em còn thú vị hơn. Sau hồi tâm sự bắt đầu lên giường nằm sấp em áp cơ thể em vào và 2 đầu ti em nó cạ vào làm tao kích thích hơn cả, kế đến là cặp ngực em rồi từng bước em đưa tao lên càm giác tê tái cứ phê phê làm sao. Năm ngữa lại em bắt đấu màn nuru gọi lại bao xúc giác chỉ tập trung theo từng điểm em cạ qua. Cứ như rà điện đi đến đâu phê đến đó. Em bắt đầu để tao sờ bóp một hồi rồi em xoay lại thế 69 tao cứ thế mà hưởng cái cảm giác đê mê húp sò trong lúc thằng nhóc được em mút liếm các kiểu cho đến lúc bao nhiêu tinh túy nó bắn ra mà sướng cực kỳ. Chưa hết khi out em còn vắt cho cạn rồi sau lúc em ra vs xong em vào năm ôm tao lúc này như ngủ quên với bao cảm giác em mang lại.

xong việc lén cho em thêm 200k uống nucớ cho giải khát, rồi mới chịu về...

Mở ảnh nền