Massage Gò Vấp Lạc lối cùng với bé 34 đáng yêu

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 253

Sói Già

Tập Sự
Đam Mê Massage
6/6/22
19
0
1
Xin chào anh em hội đồng râm,

Tình cờ nay mình đi ngang qua qua đường Lê Văn thọ thấy một quán massage chớp chớp ở đó, đầu tự dưng nó nhảy số, thấy cũng có hứng lên ghé vào luôn. Vào thì được mấy bạn chào đón rất chuyên nghiệp, rồi đi đến quầy lễ tân chọn vé thì thấy giá khá mềm, mình cũng sợ sụp hầm nên chỉ dám đi bé rẻ nhất là 300k, mà đang có chương trình giảm giá nên còn 210k.
Bước vào phòng thì phòng to rộng vl phòng của mình là 103, k thể đẳng cấp như những quán VIP khác nhưng số với số tiền bỏ ra thì nó to và rộng phết. Có đầy đủ 2 phòng xông hơi, bồn tắm, và cả ghế tình yêu.
Thời khắc bé nó bước vào thì mình khá bất ngờ vì bé này xinh nha, đm t cứ nghỉ là chắc chỉ gặp được mấy em kiểu bình thường thôi ai ngờ bé này ngon vãi ra
Bé mang số báo danh 34:
Face xinh 8 đ
3 vòng cân đối, nhìn chắc tầm 20 tuổi mà nghe bé bảo 2k3 nên chắc là đúng, dáng cũng cao vừa chắc tầm 1m55.
Bắt đầu nude toàn thân, 2 anh em vào bồn tắm với nhau. Bé tắm cho mình rất kỹ, ko chỗ nào mà Bé bỏ sót. bé ôm mình từ sau, bắt đầu dùng 2 núm vú cà cà sau lưng Mình, tay bé ko quên sóc lọ thằng nhỏ, miệng bé cứ rên nhẹ nhẹ bên tai, ôi lúc đó nó phê tới óc anh em ạ.
Sau đó bé mời mình lên giường bắt đầu massage khỏe, phần này bé khá có lực nên cũng thấy rất thoải mái, tiếp tới là màn đi đường lưỡi, trườn ngực rồi sau đó là màn Bj đầy mãn nhãn.
Tổng thiệt hại là 510k cho 75p phút, phải công nhận là rất phê. Không còn từ nào để diễn tả được nữa. Lần sau t sẽ đi vé cao hơn để được CIA vào miệng bé, t sẽ còn ghé đây dài dài chúng m ạ.

Mở ảnh nền