Massage Quận 7 Report KTV đang làm chao đảo các quý anh tại MASSAGE Cát Tường và cặp bày trùng

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 192

Bắn Tùm Lum

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
52
7
8
Hôm nay rảnh mới viết bài cho bé cưng của MS cát tường. Hôm nay mình cùng 1 người bạn đến đây nay cũng hơn 1 tuần rồi nhưng vẫn không quên được cái đêm được gần gũi em . Em phải nói là rất xinh và điều quan trọng với mình là rất dễ thương, thường đây là lý do của 1 người khách sẽ quay lại với 1 KTV.
Đặc điểm của bé là rất dễ thương hoà đồng với khách dù chỉ mới gặp lần đầu, em nói chuyện duyên dáng hài hước, ngắm em từ khoảng cách 10-20 phân là cả một thú vị nhớ mãi. Dĩ nhiên em làm đủ các quy trình bài bản đúng sách vở của cát tường, điều mình không quan tâm cho lắm là massage khỏe nên đã yêu cầu em cắt ngắn khâu này để mình tập trung khám phá nhiều về mọi khía cạnh của em hơn. Em có thân hình cân đối và trắng trẻo, tuy không phải tuổi 19-20 nhưng khuôn mặt xinh xắn và nụ cười duyên dáng đã quá dư để thu hút và làm hài lòng ngay cả những dân chơi sành điệu và khó tánh.
Bé chịu hôn môi và rất nhiệt tình, mình thì khá lớn tuổi nên cũng khó cho em xử lý trong việc bắn pháo hoa như với mấy đấng trai trẻ, nhưng bé không hề cảm thấy bực bội và đã chuyên tâm đem hết tuyệt chiêu của bé giúp mình đạt được giây phút thăng hoa, 1 điều đáng nói ở đây để cám ơn em đã không những nhiệt tình mà còn kiên nhẫn.
Khi xuống kể lại về cảm nghĩ của mình về bé với QL Cát Tường, anh ta nói bé 99 bạn mình lựa cũng nhiệt tình không kém bé tôi đi, thế là tối hôm sau mình và bạn quay lại , chuyến này trao đổi 2 bé KTV thì quả thật 2 bé đều phục vụ như nhau, bé này trẻ trung hơn, thân hình chắc nịch cũng trắng bốc và có nét làm cũng giống như bé cả 2 đều là những KTV xuất sắc ở đây. Có lẽ nếu bạn
nào thích massage 4 tay thì đây sẽ là 1 cặp KTV đưa bạn lên tột đỉnh.
Nếu bạn nào chưa trải nghiệm 2 bé mà sở thích là những bé hiền lành vui vẻ cởi mở tài hoa duyên dáng và chiều chuộng … thì mình hết lòng giới thiệu tới các bạn 2 bé này mình tin các bạn sẽ không ân hận với sự lựa chọn

Mở ảnh nền