Discount Kinh Nghiệm Massage HOT Kinh Nghiệm Mát Sa Lâu Năm Cho ae Nào Mới Chơi

Khuyến mãi

Lượt xem: 234

trần thương

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
34
6
8
1.Một cơ sở dù nhiều số cỡ nào...lớn cỡ nào, sang trọng ra sao..tầm 60 số đi chăn nữa...thì cũng chỉ có khoản 5-10% thợ đẹp ..cơ sở lớn có 60 số thì có tầm 6-7 e xinh, dáng đẹp.. còn lại là bình thường hoặc dưới mức bình thường, silicon, hàng fake...hoặc cá mập cá sấu cá la hán..có luôn, dĩ nhiên cơ sở tầm 20 e ..thì có khoản 1-3 e đẹp.

2.Thu nhập hàng tháng hiện nay của mấy e làm matxa...nếu cơ sở sang trọng ..có lượng khách lớn..thì tầm 100-120 chai..thậm chí có số hót...thu nhập tầm 150 chai là bình thường
- mx sang trọng: 100-150 chai -> ở đây thu nhập mỗi ngày của mấy e dao động từ 3-5tr là bình thường. Đi mấy chổ này ae đừng sĩ diện, tip quá nhiều để chứng tỏ đẳng cấp làm gì..vì thu nhập của ae đã là gì so với mấy e ở đây. Dĩ nhiên ae nào có điều kiện hơn..có thể tip thoải mái cao hơn mặt bằng chung.
- mx gần mức sang trọng: 60-80 chai
- mx bình dân: 30-50 chai...tùy lượng khách
- mx bèo nhèo: thợ cá mập cá xấu, già, công nghiệp: thu nhập < 20 chai..vì chả ma nào đun đầu vô
(đây là số thu nhập chung chung nó vậy nhé ae)

3.Tip (tiền bo) như thế nào ? -> cứ tip >= tip tí xíu là ok. VD: tic 100k -> tip 150-250k, tic 150k -> tip 200-250k, tic 290k -> tip 300k,350k,400k tùy... v.v.v. Nên mấy cơ sở vé 80k, 100k kiểu TĐK mà tip 400k là hài vl luôn...vì mặt bằng gái xấu, phòng ốc dơ dáy, cơ sở kiểu gia đình trị - ko chuyên nghiệp, mà nâng giá, nâng bi lên là ko hợp lý (mình nói ko hợp lý nhé...chứ ko đả kích gì hết, ae cứ tự cảm nhận)

4.Mấy cơ sở tặng vé free, hoặc các bro đi ăn nhậu vỉa hè này nọ..hay đc người lạ để lên bàn mấy vé mời giảm 50-100% giá vé -> xin thưa nó là cơ sở gái xấu, ế khách, chủ quán sợ thợ sẽ nghĩ làm hết..nên phải dùng chiêu này để ae vô ủng hộ thợ, duy trì cơ sở..để cơ sở tồn tại -> Mấy thể loại này..tuyệt đối ko nên đi nhé. Vì sao ? vì ế khách...thợ đẹp đã xin qua mấy chổ khác, chỉ còn MB B52, tàu thủy, tàu sân bay hạn nặng...vô là bị sụp hầm.

5.Matxa Thái. Dạo gần đây quá nhiều cơ sở matxa Thái mở ra...đại khái là dùng ngực matxa..chà chà này nọ..ae chưa đi thì tò mò..chứ đi rùi..có khi nó còn chán hơn cả matxa thường, quan trọng nhất là cảm xúc....nhưng Thái kiểu vn ko phải kiểu matxa Thái thật sự như bên Thái..hihi. Vì sao vậy? Thợ xấu hoặc sôi thịt hoặc đã luốn tuổi..bị mấy cơ sở sang trọng thải ra. Các ae cứ bình tĩnh logic là hiểu...có thợ đẹp nào mà chấp nhận làm thái chà chà ngực..để 3-4 tháng banh hàng, bể phọt, dáng xuống cấp rùi thành hàng dạt vô mấy cơ sở phân khúc thấp. Thợ đẹp nếu vô tình vô mấy cơ sở này..làm vài tuần sẽ xin vô mấy cơ sở sang trọng, môi trường - chế độ làm việc tốt..lương cao chót vót...làm tới 3-5 năm ko lo bị bể phọt..thời gian kiếm tiền dài lâu hơn nhiều. Lúc trước chưa có internet, điện thoại này nọ, thông tin mịt mù thì còn có vụ thợ đẹp vô mấy cơ sở cực khổ làm....còn giờ facebook, mạng mẽo, tin tức..mấy e truyền miệng loan tin nhau dễ dàng..nên thợ đẹp sẽ biết vị trí của mình ..và chắc chắn sẽ ko làm ở mấy cơ sở dạng cày cuốc..mà đầu quân về Real Madrid, Chensea, MU, Barca...

6.Một số cơ sở mới mở làm dạng Thái..sẽ có hình thức free vé thái 500k 600k gì gì đó để kéo khách về nuôi thợ...nếu ko thợ sẽ nghĩ qua chổ khác. Ae đi free vé Thái 500k vô tip 500k thì nhiều khi chủ lấy 200k, thợ lấy 300k trên tiền tip đó...cũng vậy à..ae tự hiểu nhé. Đi dạng này lành ít rủi nhiều...vì cũng theo logic...nếu đi free vé thái 500k..thì phải tip 500k hoặc hơn... số tiền tip này gần bằng mẹ tiền tic + tip ở mấy cơ sở sang trọng. Nếu vậy thì quay về đi cơ sở sang trọng để khỏi gặp MB, sôi thịt, hàng luốn tuổi, hàng thải sẽ ngon hơn. Còn nếu ko có vé free ..mà đi tic + tip thì chắc tầm 1 chai... 1 chai này đi 2 lần mấy cơ sở sang trọng ngon hơn hoặc gọi cave cao cấp, gái ngành sang trọng ra ks tới z luôn sẽ happy ending hơn rất rất nhiều. Dĩ nhiên cũng có ae thích đi Thái thì tùy ae. Mình chỉ phân tích tổng quan tùy cảm nhận mỗi người.

7.Quy trình nhận thợ vô làm: khi nhận thợ vô làm, quản lý sẽ kiểm tra sơ ngoại hình tay nghề..rùi cho khoản 1-2 tháng thử việc.. Trong thời gian thử việc ql sẽ giới thiệu khách quen của cơ sở cho thợ làm, sau thời gian thử việc, nếu thợ ko có đủ lược iu cầu hàng tháng.. 30-60 lượt iu cầu gì gì đó..tùy chổ...thì sẽ bị cho thôi việc. Với quy trình như vậy...thợ nào sẽ đi theo phân khúc của cơ sở đó...thợ đc đc hoặc đẹp sẽ đi vô mấy chổ sang, thợ xấu hơn sẽ đi vô mấy cơ sở ít sang trọng hơn... Tuy nhiên có khoản 5-30% thợ ko đc đậu vẫn làm đc ở cơ sở vì chịu chung chi cho quản lý, tỉ lệ này nhiều hay ít tùy mỗi cơ sở... do đó đi cơ sở sang trọng cỡ nào vẫn có một tỉ lệ hàng lỏm nhất định nhé -> đây là đám nịnh nọt, bợ đỡ, chịu chung chi, đám chung chi này sẽ làm tụt mút ae nếu vô tình gặp phải..hihi...nên đi mx gặp phải hạt sạn là điều bình thường nhé..kể cả matxa ở nơi sang trọng lịch lãm.

8.Cách từ chối: sẽ có lúc các bro gặp phải số ko ưng ý, ko đúng gu mình. Nhiều khi thằng bạn nó share nó khen dữ lắm..nhưng mình gặp ko đúng ý, hoặc đọc đâu đó trên website thấy đã lắm..gặp thực tế ko như vậy....Trường hợp này cứ từ chối khéo, đừng ngại ngùng làm gì...mình ăn chơi thì đc phép lựa chọn..ko việc gì phải lăn tăn, nhưng từ chối...kêu đổi người một cách lịch sự là ok... VD: "e rất đẹp..nhưng a rất tiếc...gu của a như vầy như vầy...cao, teen, nhỏ nhắn, ngực to...... e có thể cho a đổi người khác đc ko?" -> dĩ nhiên e nó sẽ nói "Dạ" và quản lý sẽ vô hỏi ae gu mình thế nào..lúc đó các bro cứ nói rõ iu cầu, sở thích của mình. Hoặc giả sử các Bro iu cầu số nào đó vd số 35 luôn, e 35 lên làm..thấy ko như ý các bro cứ nói đại khái "a xin lỗi e..chắc có lẽ a nhầm số 35 của e với số khác...e có thể đổi người giúp a đc ko?..." v.v.v rùi cứ thế gặp quản lý nói rõ iu cầu của mình...

9. Matxa có Ipad, ai péo để chọn đào -> nghe thấy ham, tưởng có hình ảnh sẽ dễ chọn đc hàng ưng ý...thực tế ko như vậy, hình ảnh ipad và đời thực là 2 khoản cách mên mông vời vợi..kiểu 36000 độ..., xem Ipad thấy các số đều đẹp nhưng thực tế xấu dã man, già, mập, đô con, da sần sùi...hài.... thông số ghi 1m65..gặp bên ngoài 1m56...v.v. Túm lại mấy cái hình ảnh, thông số chiều cao cân nặng này nọ trên ipad cũng là trò tung hứng, lừa bịp.... giống kiểu mấy bánh đăng bài con hàng trên web và hàng thực tế

10. Các bài viết dài dòng hơn cả trang màn hình, lời văn vui vẻ lê thê... để chỉ nói về 1 số nào đó ..kiểu như "tại hạ phi chiến mã...gặp e xinh..vào một đêm trăng thanh gió mát...v.v." đại khái là viết dài..rê dắt lê thê, nội dung rườm rà, cái cần nói ko nói, cái ko cần nói thì lê thê ra..... -> Xin thưa với ae... những bài dạng này 99% là chạy quảng cáo, là PR cho cơ sở nào đó. Thường checker chân chính, nói sự thật họ lười viết..hoặc viết ngắn gọn, nội dung mộc mạc....ít rườm rà...vì họ ko có tư lợi gì hết..viết với mục đích chia sẽ thật sự..chứ ko phải PR này nọ. Dĩ nhiên cũng có số ít bài viết dài..nhưng nội dung nói về nhiều vấn đề, nhiều ý..một cách cô động thì đây vẫn là bài viết sự thật nhé. AE đọc, phân tích và cảm nhận sẽ biết đâu là PR, đâu là sự thật. Hãy cẩn thận với bài viết dài dòng, lê thê, rê dắt.

11. Các bài viết ghi rõ tiền tip cao hơn nhiều so với tiền tic: VD tic 100k - tip 400k, tic 250k - tip 600k, tic 300k - tip 1000k hoặc VIP Thái tic 500k - tip 1000k, .v.v. => cũng khả năng 99.99% nâng bi, nâng giá cho cơ sở đó, để dụ ae vào đó tip nhiều hơn mặt bằng chung ..tóm lại là PR. Dĩ nhiên cũng có ae có điều kiện...tip nhiều hơn tic..nhưng số bài viết này chỉ chiếm 1-2%.. Vì thực sự 1000 ae đi matxa, htgđ chỉ có 1-2 người đại gia dư dả tiền bạc. Mà 1-2 người đại gia dư giả tiền bạc..thường công việc, mối quan hệ bận rộn..họ hầu như ko có thời gian mà vào viết report này nọ. Cũng nên cẩn thận, cảnh giác PR với bài viết thể loại này.

12.Tin ít thôi, hãy dùng lý trí phân tích theo logic để tránh sụp hầm, tránh PR... đừng nghe theo con chim/tim dại khờ mà mang cục tức về nhà... vì giờ đi matxa đâu phải ít tiền..quăng 300-600k mà gặp hàng lỏm thì ức chế vl. Với k/n bị sụp hầm quá nhiều của mình...do mình check quá nhiều chổ, quá nhiều nơi...một thời gian dài liên tục... nên bị sụp hầm nhiều, chứ mình cũng chả hơn gì ae đâu..mặc dù có k/n 20 năm lão làng ăn chơi...nhưng vẫn cứ bị lừa..vì tò mò..vì con chim mù lòa, nhẹ dạ, cả tin...mình xin thưa với ae...tỷ lệ sự thật ở các trang bài là khoản 3-8% gì thôi... dĩ nhiên có bài viết đúng sự thật (mình rất biết ơn các chủ xị có tâm của những bài viết này)...nhưng rất ít nhé... Vì nhiều khi chủ bài viết thấy ngon nhưng ae đi thấy ko hợp gu thậm chí dở là bình thường... hoặc các bài viết với mục đích PR loạn xị, thì độ hư ảo càng khủng khiếp...
Hãy là người tiêu dùng thông minh...dùng lý trí thay vì con chim/tim ngu ngốc của chính mình.

=> Tổng quát lại:
- Muốn gái đẹp..hãy đi mấy chổ sang sang..giá vé cao.. ko có gói Thái. Đừng mơ tưởng mấy chổ giá vé rẻ mà có hàng ngon..hoặc mấy chổ vé cao nhưng ép thợ cày cuốc kiểu VIP Thái này nọ cũng sẽ không có hàng teen dâu thơm tho mùi mít...
- Một cơ sở có số thợ đc khen chiếm >= 20%... chắc chắn là đang chạy quảng cáo, đang PR để làm sôi nổi lên thôi..sự thật khác xa nhé.
- Bài viết dài, nội dung bóng bẩy, rê dắt lê thê chỉ nói về 1 số nào đó, cái cần nói ko nói, cái ko cần thì viết từa lưa ra -> 98% là đang chạy quảng cáo, là PR
- 3-8% sự thật, đa số nâng giá, PR..kiểu cơ sở phân khúc tồi tàn..đẩy giá lên cao bằng mặt bằng sang trọng.... hoặc con hàng có thể phù hợp với chủ xị đăng bài viết..nhưng cực kỳ sai gu của các bro đọc tin.

12 ý trên mình tin là sẽ giúp ae phần nào nâng cao trình độ và k/n ...để bớt đi phần nào sự sụp hầm sụp hố... AE nào có thêm ý kiến hay thì bổ xung vô...tạo kho kiến thức cho mọi người, góp phần xây dựng diễn đàn thành công và vững mạnh.

Ae thấy hay hãy like bài viết này để mình có động lực viết tiếp những bài nâng cao xâu hơn nữa....về mọi thứ trên đời ở mảng matxa, htgđ, về các số ngon, các số nên đi ở tất tần tật các cơ sở..... với sự thật

Chào đoàn kết và chiến thắng...chúc ae có một ngày vui vẻ và hạnh phúc

hoàng hà

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
54
2
8
ngài hãy lãnh đạo chúng con ở chốn ăn chơi này

Hoàng đồng

Binh Nhì
Lão Làng Massage
28/7/23
26
0
1
đúng là chịu thật
các bố đi mát sa có 2-3 trăm ngàn về khen lấy khen để

kiều thuận

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
14
0
1
thế nên giờ không có tiền thì đi cf tum hoặc HTGD còn ngon chứ đã đi thì phải đi cs sang tẹo thì mới có mấy em hót gơn

Mở ảnh nền