Discount Kinh Nghiệm Massage Kinh Nghiệm Đii Chơi Gái Ở KS bị CA Bắt

Khuyến mãi

Lượt xem: 149

Doãn Chí bình

Hạ Sĩ
Thánh Massage
28/7/23
156
14
18
Nãy xem bài viết có mem hỏi khi bị công an bắt tại ks khi đi check thì nên làm gì
T nghĩ chuyện này hầu như ở diễn đàn nào cũng có người hỏi vì vốn dĩ nó rất quan trọng với nhiều người, không biết cách xử lý thì khổ, bị chuyển thông tin tới nhà và bạn bè hàng xóm vợ con biết thì nhục ko để đâu cho hết

Trước đó đã có 1 số thành viên chia sẻ kinh nghiệm về vấn đề này và t thấy nó rất hữu ích nên t sẽ trích dẫn lại và ghim bài này lên, để cho những mem về sau có thể xem và đọc lấy thêm kinh nghiệm khi lỡ bị CA bắt

Có 1 số chia sẻ khá hữu ích, t sẽ trích lại
"Tôi là newbie của web mình, kể cả xam. Tôi là checker từ hồi thiendia con chưa đổi tên, rồi đến ****. Cũng chỉ đóng góp rp ít ỏi cho anh em thôi. Nhân đây thấy topic này và 1 số ae comment, tôi xin chia sẻ vốn kiến thức của bản thân về vấn đề "Bị CA bớ thì phải ớ ớ làm sao" ;))

Tôi có mấy ông bạn đồng lứa làm bên CA, ae lúc gặp nhau thì cũng như mấy tml với nhau đâu có giữ kẽ gì. Và tôi từ hồi xưa đến h, check choác cũng nghiên cứu về vấn đề này. Từ trước tới h tôi chưa bị bớ lần nào, nên có thể ae bảo tml này xàm lol. Nhưng cũng có thể đây là 1 số thông tin hữu ích cho ae nếu lâm vào tình cảnh mà đ ae checker nào muốn.

1. Về luật:
Ae có thể Google và cái này hoàn toàn đúng. Giống như viêc ông lái xe máy, oto, đến lúc pikachu bắt thì ông phải biết ông sai hay đúng, nếu ko sai thì cãi, sai thì 2-3lit tiền các anh uống cf, chứ cãi lắm rồi nó cho cái biên bản mấy củ vào mặt rồi lúc đấy mới lại quay clip livestream kêu oan ăn vạ như Chí Phèo.
Cụ thể như sau:
"Theo đó, theo quy định tại điều 22 Nghị định 167/2013/NĐ-CP thì người có hành vi mua dâm sẽ bị xử phạt vi phạm hành chính với mức 500 000 đồng đến 1 000 000 đồng. Đối với trường hợp mua dâm nhiều người cùng một lúc thì có thể bị phạt từ 2 triệu đồng đến 5 triệu đồng. Cụ thể:
Điều 22. Hành vi mua dâm

1. Phạt tiền từ 500.000 đồng đến 1.000.000 đồng đối với hành vi mua dâm.

2. Phạt tiền từ 2.000.000 đồng đến 5.000.000 đồng trong trường hợp mua dâm nhiều người cùng một lúc.

3. Phạt tiền từ 5.000.000 đồng đến 10.000.000 đồng đối với hành vi lôi kéo hoặc ép buộc người khác cùng mua dâm."

Vậy là theo điều luật VN từ trước tới nay ae đã biết (và còn 1 số ae chưa biết nên sợ vl), là NGƯỜI MUA DÂM KHÔNG BỊ TRUY CỨU TRÁCH NHIỆM HÌNH SỰ (nói đúng theo chữ nghĩa pháp luật). Các bác có bị bớ thì sẽ chỉ bị phạt hành chính. Còn không trong luật nào ghi là người mua dâm sẽ phải đi bóc lịch cả. Dựa vào gì để truy tố và xử phạt số năm? chả lẽ là số tiền mua dâm ah? Bác chịch em 300k thì 6 tháng, bác kia chịch con 3000 USD thì 6 năm ??? KHÔNG CÓ ĐÂU.

2. TUY NHIÊN.

Tôi phải viết hoa để các bác chú ý. Không ông nào đọc xong mục 1. Cứ cậy luật mà cãi CA thì lúc đấy lại bảo tôi xúi dại. Mà tôi thì ko đi thăm nom đc các bác đâu ;))

Trong quá trình bị bắt tại trận khi đang hành lạc, cũng như khi đã về đồn. Các bác mà tỏ thái độ kênh kiệu, vênh vênh. Kiểu tao biết tao chả sao cả. Kêu ae đồng dâm đến bảo lãnh đóng phạt mấy củ là xong chứ gì. Nếu vậy thì các bác sai rồi. CA khi bắt sẽ tra hỏi (cái này hoàn toàn đúng luật) về lý lịch cá nhân (tên tuổi, ngày tháng năm sinh, nơi ở, nơi làm việc...v...v...). Và thường nếu các bác manh chứng minh thư theo người thì cũng ko nói láo đc. Bác ở quận A, phường 1, bác khai quận B, phường 2 nó sẽ bắt lỗi bác. Vậy thì mình có sao cứ khai vậy cho nó lành. (vì mình có khai bậy thì chỉ cần nó nhìn thấy cmt mình, thì nó muồn cũng sẽ biết hết info mình). Và tiếp theo vấn đề là CA sẽ nắm thóp được và "dọa" các bác. Nào là báo về địa phương, gia đình, cơ quan v....v... Và tiếp theo cái mức phạt hay xử lý lúc đó, sẽ tùy thuộc vào thái độ của các bác. Lưu ý các bác mà tỏ thái độ kiểu "bật lại" là hoàn toàn CA có cớ quy vào chống đối người thi hành công vụ và tặng bác quyển lịch nhé. Đã bị bắt, trừ khi nhà các bác thế nào, còn không đã là dân thường áo vải thì cứ lấy nhu mà chế cương đi. Nhưng đừng nhu quá nó thấy bắt nạt đc là dọa cho té đái. Kiểu "tôi sẽ báo về cơ quan, gia đình anh (nhất là mấy bác checker có vợ con)", thì lúc đấy lại bao nhiêu tiền cũng nôn cho chúng nó.

Còn 1 điều nữa. Mọi người hay xem tv, báo chí. Thấy thỉnh thoảng có vụ bắt mại dâm. Dạ thưa các bác đó gọi là đợt thí điểm ạ. Chứ bắt như kiểu báo đài thì có bắt 365 ngày cũng ko hết. Tức là hàng tháng, hàng quý, các đơn bị này phải có báo cáo về thành tích triệt phá ổ mại dâm gì đó. Chứ ko thì các bác lại kêu CA ăn lương tiền thuế của dân mà ko làm gì. Còn những vụ người mẫu, MC đi khách cả ngàn USD thì đó là án điều tra, theo dõi thật.

Mà bác chủ thớt báo cho ae là cũng rất cảm ơn. Vì dù sao tránh voi chả xấu mặt nào. Anh em biết thông tin thì nằm im thở khẽ quay tay, chờ ngày xuống núi tiếp tục cắm mặt vào khe suối.

Chúc tất cả ae checker, dù là fan của web nào thì cũng ngon tờ tim và an toàn nhé!

P/S: Tôi viết tn hơi đụng chạm đến các cơ quan "ko nói ra mà ai cũng biết". Nên Mod thấy nguy hiểm cho cộng động và web thì cứ tự nhiên xóa. Mà vì tôi đã lỡ đụng chạm rồi nên tôi nói luôn, điều mà nhiều người biết, nhưng không phải ai cũng biết (nhất là mấy ae newbie). Đó là ở địa bàn nào thì cũng có CA quản lý hết rồi. Quận nào, phường nào, đường nào, nhà nghỉ nào, ông bà bánh tên gì, CA họ biết hết. Trừ mấy em hàng tự do thì tôi ko chắc, chứ như các "phố đèn đỏ" ở HN, SG. Các bác nghĩ các bác đang xyz ở đó mà CA họ ko biết chỗ đó có gái ah? Ai cũng biết cả chỉ có những tờ polyme làm người ta ngó lơ cho thôi.

À còn cái trường hợp AI CŨNG NGHĨ RA nó ntn: Khi thấy gõ cửa nghe tiếng CA bảo kiểm tra hành chính, hay có khi chủ n2 nó lấy chìa khóa mở cmn ra luôn rồi. Các bác nhanh trí "phím" với em hàng, may mắn hơn như bác nào đùa là kịp mặc quần áo vào. Anh khai anh là người yêu em, em là người yêu anh nhé. Em tên A ah, anh tên B. Chúng mình yêu nhau vào đây quan hệ đ có mua bán gì cả.

Thưa các bác là kiểu gì, cuối cùng CA cũng đập vào mặt các bác là: con kia nó là hàng, nó khai hết rồi. Ông thích văn vở không?(mà theo từ chuyên môn là chống đối người thi hành công vụ). Giờ 1 là lịch 2 là nôn tiền ra đây. Phạt tội thích khôn hơn CA là chính :))"
"BB xin chia sẻ ít kinh nghiệm lượm lặt cho ae chưa từng vào khám ạ. Mong các anh không chê cười
Các anh áo xanh sẽ phỏng vấn từng người nên tốt nhất là mấy anh nên thành thật có gì khai nấy. Đừng nói thêm thắt vòng vo.
Người bảo lãnh đa phần là để xác nhận nhân thân trong trường hợp không đầy đủ giấy tờ tùy thân và cần thêm thời gian điều tra bắt bớ.
Bị ăn sách cũng là có thật trong trường hợp nói dối bị phát hiện do không khớp lời khai với bên kia tức là các em hàng hoặc thái độ với các anh áo xanh
Tùy vào biên bản cuối cùng mà các anh ký thì mới biết nộp phạt bao nhiêu ạ.

Chúc các anh chị đợt này không gặp trắc trở... Mong là ngành sớm được hợp pháp hóa để bớt đi một nỗi lo khi đi chơi... "

Mở ảnh nền