Kinh Nghiệm Massage HOT Kinh Nghiệm Đi Massage của ae như thế nào

Lượt xem: 213

dương anh quang

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
50
2
8
Có bác nào tự hỏi câu hỏi này không?

Khi mới bước chân vào trường mẫu giáo massage, em từng nghĩ đó là nude 100% (khi đó chưa có nude, mấy em chỉ cho thọt tay vào sờ soạng).

Sau khi 1 thời gian thì em nghĩ rằng đỉnh cao phải là CIA.

Sau khi đi 1 thời gian thì em nghĩ rằng đỉnh cao phải là Carlos Tevez 69.
Sau khi có nude 100%, CIA, Tevez các kiểu thì em chốt hạ Z chính là đỉnh cao.

Nhưng sau khi thâm niên dày đặc, thì em thấy rằng chuyện gạ Z không có gì là khó. Đỉnh cao là 1 thứ không có trong quy định của bất kỳ cơ sở nào, cũng không có nằm trong bất kỳ gói dịch vụ nào, cũng không vi phạm pháp luật. Đó chính là hôn môi các bác ợ.

Em đi massage 7-8 năm rồi, đi bao nhiêu cơ sở, trải qua bao nhiêu em, nhưng thực sự được hôi môi chỉ đếm trên đầu ngón tay của 2 bàn tay thôi.

Ban đầu em cũng không để ý đến chỉ tiết này đâu, cho đến 1 ngày đẹp trời em gặp được một bé rất cưng. Em cứ dí mặt vào là bé né ra, còn lại mọi thứ ok hết. Em thấy cũng lạ, nằm tâm sự này nọ hỏi thử thì bé chỉ cười. Sau đó em đi qua cơ sở khác, gặp một bé khác, bé này dạn hơn và thích em. Bé này chủ động hôn môi em, sau đó em mới hỏi là sao hôm qua có bé kia ko chịu hôn anh, anh cứ tưởng anh bị thối mồm. Bé mới cười ngất và nói: "Tại em thích nên em mới hôn anh thôi, nhiều ông vào đây đè ra em dòm em ko thích thì cũng đừng hòng em hôn, cái này phải theo cảm xúc, và cơ sở không có quy định chuyện này".

Sau này em nghiệm lại thấy đúng thật, hễ mà được cháo lưỡi là nó phê lắm các bác, cảm giác như người yêu luôn. Còn lại thực sự là công nghiệp, hôm nào ko có cháo lưỡi thì y như rằng em cảm giác nó công nghiệp, vào xả lũ cho xong rồi về.

Không biết các bác có cùng quan điểm ko, cho em xin ý kiến.

Mở ảnh nền