Massage Hà Nội KingSpa số 62 TTT - Em gái miền trung dịch vụ cực tốt

Massage Hà Nội

Lượt xem: 690

Tuấn Linh

Tập Sự
Lão Làng Massage
15/6/22
32
1
6
Mình thành viên mới rất đam mê massage.ngày trước là khách quen của Kingspa tô hiệu.giờ có cơ sở ở Tôn Thất Tùng gần nhà nên ít vào.nay qua thẩm thử xem dịch vụ như thế nào.
đi tầm chiều nên khá vắng ko phải chờ lâu.vào làm luôn gói 1 shot 1050k.thằng cu em tư vấn cho em 26 có vẻ hợp gu.ngồi chờ 5p thì em bước vào.bật nước xong mình lao vào thẩm luôn.em 26 này mặt xinh vú to người đầm nhưng rất chắc.xông hơi 10p rồi vào tắm luôn.em này tắm rất kĩ càng và sạch sẽ.bj cho mình ngay trong bồn làm mình suýt chớ.may vẫn trụ được để dành lên gường :D .tắm xong lên gường đấm bóp.mình thì ko quan trọng khoản này lắm nên cũng đấm qua thôi.đến quả trườn bò mới phê.em này vú to trườn cực thích.quan trọng nhất là có quả lưỡi thần thánh liếm khắp người và cả wc phê tới nóc.xong lại lật ngửa ra để bú tiếp được 10p thì cũng out hết vào mồm em ý trong thế 69.xong xuôi tắm lại cho mình rất cẩn thận và mặc quần áo đi tất ko thiếu cái gì.riêng khoản thái độ là cực kì chim ưng rồi.
tổng kết lại:
csvc: ở mức khá, phòng cũng sạch đẹp mà phòng nay hơi nhỏ
về em 26 thì sinh năm 97 người quảng ngãi.mặt cũng gọi là xinh xắn
v1: to chắc bóp thích
v2:gọn gàng săn chắc
v3:tương đối ổn
v4:để tự nhiên, khít, không nhiều nước lắm
dịch vụ: thái độ phục vụ rất tốt.cẩn thận nhiệt tình.đấm bóp thì cũng bình thường nhưng trườn bó khá tốt
Tổng kết 1 buổi massage rất hài lòng

Đỗ Đăng Khoa

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
3
3
Chà 97 cũng hơi cứng tuổi á nha, mà mấy bé cứng tuổi kinh nghiệm làm khá là tốt đúng là không ai hoàn hảo cả trừ t

Hải Bằng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
23
0
1
Kingspa thì nổi tiếng chất lượng dịch vụ đó giờ rồi không cần bàn cãi đỡ bị sụp hầm

Mở ảnh nền