Report Kí sứ Massage tuổi thanh niên từ 2020-nay, Part 1 Nha Trang nắng gió!

Lượt xem: 559

Lâm Huy Tùng

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/9/22
9
0
1
Sưng là mình vì cũng có tí tuổi rồi.
Năm cuối năm 2020, trước khi dịch covid xảy ra, Nha Trang nổi lên massage HĐ 1234, nhưng các bài rp của thiên địa lúc đó chỉ rv 2 cs HĐ1 và hđ4, từ Phan Rang nắng gió mình phi xe 100km đến HĐ1 ở đường Trần Văn Ơn. Vé lúc này có 3 loại, 300-600-800, mình đi lần đầu nên chỉ đi vé 600, lên phòng, locker hỏi mình gu ntn, mình bảo kiếm mình 1 bé ngoại hình ổn, có da thịt là được, bo cho locker 50k ngồi run đùi chờ đợi.
Tại đây có 1 phong cách phục vụ mà SG ko chỗ nào có, KTV mặc áo y tá, ở trong là đồ lót, gõ cửa thì hỡi ôi, 1 thiên thần, từ giọng nói đến gương mặc và body nói "em làm cho a được ko?", sau khi mình đồng ý thì èm bảo mình ngồi xuống, tự tay bé lột đồ ra cho mình, hồi đó còn nhát, ktv nói gì chỉ biết làm nấy.
Sau đó là mình vào ngồi xông hơi, má ơi sao mà cảm giác trong cái phòng xông nó làm nhịp tim điên loại lạ thường, nhìn em ktv trút từng món xiêm y, đến giờ mình vẫn tự hỏi tại sao lúc đó ko ra làm phụ èm, rồi 2 đứa vô bồn tắm chung.
Đoạn này mình tiến tới hôn môi nhưng ẻm ko cho, bảo anh làm gì cở thể em cũng được, miễn là từ trên cổ trở xuống, vậy là sau màn bú vú hôn hít body thì ẻm bảo mình nằm xuống bồn, ẻm cùng mình 69, trong lúc 69 ẻm cố tình rên cho mình có cảm giác, được 10p thì mình ra trong quằn quoại, 2 đứa rủ nhau ra giường làm tiếp,
Khoản ms mệt thì ở đâu cũng vậy, mình chả quan tâm lắm, chỉ cần được đấm lưng là thoải mái rồi, vậy mà ở đây KTV chơi hẳn trò nắm xà ngang dậm lên ngưòi mình.
Sau đó em thoả thuận nình về shot 2, ẻm bảo bo bằng vé 600k thì chỉ thửu giản 1 lầi thôi, nếu a muốn thêm 1 cái thì bo e 1tr, mình đồng ý, nhưng trước đó phải khám vá cô bé e cái đã, vậy là em nó nằm ngửa ra cho mình vét, vét tới lúc trong bướm em chảy ra thứ chất nhờn đặt quánh, trong xuốt, không mùi, mình nuốt luôn vô miệng, 2 chân ẻm khép lại , em nói "em ra rồi", thì mới bắt đầu bắt đầu hiệp 2 của mình.
Tổng tg là 90p, total 1600k, bài tiếp theo vẫn là về ms hđ 4 nha trang, nhưng là 1 ktv khác, 1 cảm xúc khác, hẹn gặp các bác lần sau.

Mở ảnh nền