Massage Gò Vấp Report Không Bao Giờ Quên Con hào Này Được Anh Em À

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 204

hoàng văn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
3
Lại trở về với adam sau bao ngày bôn ba, nhắn tin nhờ tư vấn em nào eo nhỏ mông to mà trẻ thì được tư vấn ngay các bác ạ. Tính em không hay đi lại mà thích khám phá các số mới nên ok ngay.
tới cs thấy phòng có xông ướt khô đầy đủ, nóng vừa đủ cho a e ra mồ hôi khỏe chứ k quá gắt, bồn tắm to .Nói chung ok về phần CSVC, về độ sang thì không sang so với các khu còn lại của cơ sơ .
Thái độ Bé này lanh nha, nch kể này kể kia tâm sự các thứ. Siêu chiều khách luôn,nói thiệt là 100/10, chả khác gì đi với người yêu luôn.Do bé hot quá book nhiều nên tới mình thì bé hơi mệt nhưng vẫn rất vui vẻ không hề có 1 thái độ khó chịu nào.
. Khỏe : Bé massage khác người,nhưng rất đã massage đúng chỗ mình cần.Lúc đó bị đau vai bé massage xíu là thấy khỏe người về k còn đau nữa
. Mệt : Phần quan trọng để cuối cùng đây,phần này thì bé đỉnh quá lưỡi bé siêu dính chả chê được muốn nhẹ nhàng hay mạnh bạo nói với bé là bé chiều cho nha.Bình thường tui đi thì cum 3 lần mới thấy mệt nhưng mà đi với bé này 2 lần là gãy với thời gian k cho phép nên tui thấy 2 lần là quá ok :v Do bé làm đỉnh lắm,đi lưỡi liếm bú rất phê nha đi khắp người chỉ biết ưỡn người theo mà rên với bé thôi.Này anh em trải nghiệm sẽ hiểu,cơ mà book vừa vừa thôi cho e nó nghĩ =))) Book nhìu quá bệnh k làm được nữa là k đi với e nữa đóa mấy anh trai.

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
96
2
8
Lại trở về với adam sau bao ngày bôn ba, nhắn tin nhờ tư vấn em nào eo nhỏ mông to mà trẻ thì được tư vấn ngay các bác ạ. Tính em không hay đi lại mà thích khám phá các số mới nên ok ngay.
con số gì đây con số nào đây heheh

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
. Mệt : Phần quan trọng để cuối cùng đây,phần này thì bé đỉnh quá lưỡi bé siêu dính chả chê được muốn nhẹ nhàng hay mạnh bạo nói với bé là bé chiều cho nha.Bình thường tui đi thì cum 3 lần mới thấy mệt nhưng mà đi với bé này 2 lần là gãy với thời gian k cho phép nên tui thấy 2 lần là quá ok :v Do bé làm đỉnh lắm,đi lưỡi liếm bú rất phê nha đi khắp người chỉ biết ưỡn người theo mà rên với bé thôi.Này anh em trải nghiệm sẽ hiểu,cơ mà book vừa vừa thôi cho e nó nghĩ =))) Book nhìu quá bệnh k làm được nữa là k đi với e nữa đóa mấy anh trai.
thú vị quá nha người anh em

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
bên này cũng oke ra phết ngày trước t hay đi nhưng giờ bận quá nên cũng lâu lắm k ghé
cám ơn bác đã ccapj nhật tình hình:baddog13:

Mở ảnh nền