Massage Quận 12 Massage Hóc Môn Khoái lạc cùng bé KTV trung chánh

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12
Hệ Thống Cơ Sở Massage Hóc Môn

Lượt xem: 350

Bắn Tùm Lum

Hạ Sĩ
Thánh Massage
28/7/23
58
7
8
Xin chào các đồng râm, lại là tui đây. Hôm nay mới có dịp bình tâm ngồi lên rp cho các amh em 1 bé theo tui là ngon cơm nhất trước giờ tui từng đi.
Số là bủi trưa nóng nực quá, cảm thấy khá là bứt rứt trong người. Dạo quanh thì thấy trung chánh có bé h15 có vẻ trẻ nên thui bấm cái bụng vào test thử.
Chà Chà nghe thằng em ở đây giới thiệu lắm, tui cũng bán tín bán nghi. lên phòng làm lon bò húc thì tầm 5p bé lên. Đập vào mắt tui các bro bit là gì khum, trời ơi vòng 1 nó đã,hệ bưởi tưi rói, núm căng đét. Bé hệ hơi nhỏ người xíu nhưng xinh và trẻ nha. atui pải hỏi coi đủ tủi hông, chứ cũng sợ haha lol.
vqof phòng thì tui ngồi trên ghế, bé sà vào lòng tui ngồi, tay thì ko quên mân mê thằng nhỏ tui, làm tui cũng rạo rực ghé thăm đôi hồng đào nhà bé. Ôi thôi rồi, nhìn thôi đã ưng, mà sờ vào hiện vật còn đã gấp maya lần, noa thật căng mà lại thật mềm, cảm giác xoa boap nó mới sướng tay làm sao. Sờ ti bé 1 hồi thì hai đầu ti nó cương lên căc bro ah, kích thích vl, nên tui ko kềm dc mà mút lấy mút để. xong tập 1
Tập 2 thì 2 đứa kéo nhau vào bồn, bé có sẵn dung dịch vệ sinh nên càng cảm thây an toàn, bé xoa bóp và mân mê thằng nhỏ cho tui, tất nhiên là tui cũng phải là
lại chứ, ko quen ghé thăm cô bé của e, cô bứ thật bót và khít, mò hoài mới dc đg vô. kết thúc bằng thế tui đứng dậy cho bé tận hưởng thằng nhỏ tui 1 chút, cảm gíac vương đế vãi nồi.
Tập 3 thì bài khoẻ thôi hok có gì đặt biệt
Tập cuối là cái gì thì các ô cũng biết ròi, với đôi hồng đào của em thì trườn tới đâu là tui quéo tới đó, cảm giác đc hai đàu ti của e cứ cạ cạ lên ng khó chịu vãi. Sau đo thì bé cho tui hái đào bé 1 hồi lâu, sau khi lật người tui lại như 1 con cá thì bé hành hạ tui bằng đwonfg lưỡi điêu luyện, cứ xoắn lấy xoắn để thằng nhỏ chịu ko nổi luôn. Sau cùng thì anh em kết thúc bằng thế 69 huyền thoại, bé cũng khá là dâm nha, nc nôi lênhlangs, anh e cẩn thận ướt mặt, tui la liếm tới đâu thì bé cũbg co giật theo như vậy, cũng uốn éo chẳng keam gỉ tui. Cuối cùng thì cả 2 out trong sung sướng, do bé ko kịp né nên bắn lên đầy mặt và ng, nhìn kíc thích lắm các bro ah.

ánh dương

Binh Nhất
Thánh Massage
29/7/23
47
1
8
ngon lành quá bên này có mấy em cũng loli ra phết danhfcho anh em nào ngán mỡ

Mở ảnh nền