Massage Quận 12 Report khi massage là liều thuốc chữa lành tâm hồn

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 166

Trần tuấn vũ

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
0
1
Xin chào các bác, được bữa massage bên Trung Chánh gặp em 12 tướng bốc lửa ngon qua nên hôm nay làm bài report cho anh em và kiếm con vé Free để còn thăm em ấy tiếp.

Tả sơ về cô vé 12 này thì đúng chuẩn gơ xinh luôn dáng người cao ráo Da trắng ,
V1 cặp bưởi tấn công nhưng mềm mại lắm
V2 eo con kiến vì ngực và mông to đã chiếm hết ời
V3 Đầy đặn chắc nịt vỗ đen đét ra ấy chứ
V4 tỉa gọn gàng bót khít nước nôi thướt mướt, nhưng cái hấp dẫn vẫn là kỹ năng BJ và đôi mắt cuốn hút của em ấy.

Vẫn xông hơi rồi chuyển qua xông khô như mọi lần, rồi bé 12 bước vào, cũng không nhậu nhẹt gì nhiều nên xông hơi xông khô tí thôi để ra tâm sự cùng bé, cũng khá dễ chịu không thúc dục gì. Xong rồi bắt đầu phần chuyên môn của em ấy là tắm tiên kỳ kỳ cọ cọ trên dưới trước sau, chăm sóc thằng cu mình rất kỹ.

Lên giường nằm im để bé tiếp tục phần tiếp theo là đấm bóp, từ bóp bóp rồi đấm đấm cùng tiếp vỗ bôm bốp cảm thấy người khoan khoái hẳn ra, khá nhiệt tình và chịu nói chuyện tâm sự cùng khách, xong rồi thì chuyển qua các bài massage tiếp theo như mát-xa thái đá nóng trườm. Xong đến phần nuru chơi trò cầu trượt cực phê từ đằng sau lên đằng trước thì bị vướng thằng em đang rạo rực xung mãn nhưng bé vẫn nhiệt tình quấn lấy mình như người yêu vậy, cảm giác như lạc vào trối bồng lai tiên cảnh nào đó vậy.

Thỏa mãn cuối cùng bằng bài BJ 69, em dùng cái lưỡi điệu nghệ mà mút nhiệt tình liên tục nhấp nhô nhấp nhô làm mình sướng để run người, khám phá ngược lại em 12 thì đã nước chảy lên láng từ lúc nào người móc người mút sung sướng đến tột độ, sau một lúc cố gắng cầm cự thì đành giải phóng ra. Người rụn rời hẳn. Xong xuôi được em 86 xoa bóp đầu thêm một tí cộng thêm một cái ôm nhẹ nhàng rồi mình rời phòng.

Mở ảnh nền