Massage Quận 5 Discount Hot Girl Khai xuân cùng 29 Big Bang

Hệ thống massage Quận 5
Khuyến mãi

Lượt xem: 314

Bảo Vinh

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
16
0
1
Xông tý thì bé vào nhìn qua lớp gương đúng gu mình nhỏ nhỏ người. trong chiếc áo yếm váy đen bé lại pha nước lúc đó mồ hôi ra nhiều phi ra luôn, em chào hỏi lau người rồi đưa ra ghế trải khăn ngồi tâm sự, ăn trái cây, uống lon bia , em bốc trứng uống nước ngọt như bữa nhậu mini vậy, tâm sự hồi nước cũng đã đủ em đưa vào tắm , công nhận bồn xịn xò có khác, nước ấm nằm vào phát phơi phới, sục tứ phía , em bước vào trong trang thái eva chà chà, con bướm xinh xinh của em cũng được chăm chút gọn gàng , kèm với cặp cam real nha, đúng gu ngược real dáng nhỏ, và cơ thể em thơm tho nữa, ôm em trong bồn mà nó sướng rân lên , em xoa bóp 2 hòn bi mân mê lên cây cột đã một năm không được vuốt ve bởi bàn tay mát mẻ của em . sau hồi mân mê em bắt đầu kích thích từ chân em liếm láp trùi nó sướng tê từ từ , em có đam mê với màn lưỡi nhỉ. Tắm đã đời lên giường .

Massage khỏe . Khâu này cá nhân thì mình chấm 7đ . em đấm có lực và khá là lâu, ấn bóp các kiểu rất tốt , anh em nào vào có thể nói em trước như mình có thể sẽ được vậy. Đá nóng . Bẽ lưng luôn nhé.

Massage mệt. Làm thái , nuru bao phê . em trườn lên cạ bướm, đi lưỡi các kiểu từ chân lên đến cổ , hơi thở dồn dập kèm them mùi thơm của em kích thích quá thằng nhóc chịu không nổi mình quay lại bắt đầu thưởng thức ẻm, chep chẹp xoa bóp cặp cam, ôm ấp hôn hít phê quá kéo em quay lại 69, chẹp chẹp nó đã làm sao, húp mà em cứ chiều theo từng cơn để từ từ rồi dồn dập xong lại từ từ cuối cùng bắn trong sung sướng. phêeeeee

Nằm em massage lại tý rồi ra em tắm lại, ngồi uống nước tý xong chia tay em.

Cảm giác gặp em khá là ổn, nhiệt tình và rất chiu bắt chuyện, nên có trầm tính vào thì cũng ok.

Thiệt hại vé 900k có code còn 500k tip 1000k đầu năm khai xuân thắng lợi

Ths CDTG và massage bigbang giúp mình có buổi khai xuất thiệt là thoải mái .

Tân Quý

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
14
1
3
Húp sò ngon ngọt nước luôn sung sướng quá chời với con hào ngọt lịm này

Chú Sáu

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22