Report Khai súng tân niên với em gái Nhật

Lượt xem: 912

Phạm Anh Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
9
0
1
CHÀO NĂM MỚI MẤY TML ĐỒNG DÂM

Lướt congdongthugian mà làm qen được một số ae đồng dâm ở đây coi như mình có duyên.

Gặp mấy tml đồng dâm bay làm tao phải lên cơn nứng đi kiếm mấy em hàng Nhật check để làm cái gọi là review cho ae được tham khảo.

Lãnh tiền lương+thưởng cuối năm thì cũng kha khá(40 Man~80 triệu) đứa nào làm kĩ sư bên Nhật sẽ hiểu tao ko nói điêu.

Thế đéo nào muốn tiết kiệm tiền lắm mà cứ quen thói đi check hàng từ VN qa bên Nhật.nó ăn vô trong máu.mặc dù ở VN check thì nhiều nhưng ko tham gia hoạt động trong group như này.

Vô vấn đề chính nhé.

Ở bên Nhật này đấy khi tụi bay check hàng thì có trang wed giống Vn vậy thôi.chỉ giỏi tiếng Nhật đôi chút có thể Alo cho thằng quản lý.Mọi em đào của Nhật đều có Mafia đứng sau bảo kê đấy nhé.

Hai hình thức:

+Một: là tới ks rồi gọi điện trực tiếp cho quản lý báo số phòng.thời gian.địa điểm.

+Hai:ship tới tận giường địa chỉ của mình.

Mọi giao dịch đều lịch sự tử tế văn minh.Chắc tao nghĩ cũng đéo có sự mất dậy phèn như kiểu VN ăn bánh đéo trả tiền đâu.Có kiểu đó thì xác định ko còn người mà về gặp gđ.

Mọi thủ tục thì đã xong,tao chỉ có việc vô Ks nằm chờ.

Mấy em hàng ở Nhật rất đúng giờ và ko làm bạn thất vọng.

Lấy ví dụ ở tao đi.Tao hay trải nghiệm đặt lịch đi 2 tiếng lắm

2h thì mất 3Man Yên nhé.khoảng chừng 5 triệu tiền Việt đấy.hẹn 8h-10h 2 tiếng thì em ấy đã được thằng quản lí chở tới ks sẵn và ngồi chờ trong xe luôn.

-SV:gái nào thì cũng giống gái nào cũng có Ngực và Lỗ Lồl thôi.nhưng nhiều thằng ở đây muốn đc thử lồl Nhật lắm.tao thì thử nhiều lồl Nhật nên nói chung thì có lồl this lồl that.Mà đi 10 em thì hết 10 em ngực thật nhé.hệ cam tuy bé nhưng bóp bú vẫn thích.

Thái độ mấy em hàng này tao cực kỳ thích hơn hàng Việt.Mấy ẻm rất nhẹ nhàng ân cần chu đáo tỉ mỉ.

Cảm giác đê mê khi bước vô bồn tắm nước nóng cùng nhau trò chuyện và làm tình trong bồn như những phim JAV tụi bay xem.Sau đó lại lên giường nằm ôm ấp và sử dụng máy rung,vận dụng tất cả các cơ ngón tay kĩ năng tuyệt đỉnh để làm cho mấy ẻm phun trào.mấy em hàng Nhật có tuyệt chiêu bắn nước đỉnh lắm nha tụi bay.

Thủ tục dạo đầu xong xuôi thì làm shot 2.sau khi ra shot 2 thì lại vô bồn nước nóng ngâm mình.Nếu đồng dâm nào đủ khoẻ để lên thì cứ tiếp shot 3.Vì Thời gian là 2 Tiếng nên ae đc thoải mái trong giờ quy định.Ở đây mấy em hàng Nhật ko khó chịu hay chưa bao giờ tao thấy mấy em ấy nhăn mặt tỏ thái độ.rất chuyên nghiệp và dâm đãng.

Thân ái Chào Đồng Dâm

Mông Nẩy Nẩy

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
141
11
18
Chào đồng dâm bên nước bạn nhé, report khá hữu ích nếu có dịp gặp gỡ nhau

Tùng Vinh

Tập Sự
Mới Mê Massage
27/9/22
4
0
1
5 tr bạc là bên này đi vé không giới hạn luôn rồi, bởi chi phí nước khác mắc mỏ ghê

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Chào mừng người anh em xuyên Việt

langthang90

Tập Sự
Mới Mê Massage