Massage Quận 12 Massage Hóc Môn khai súng đầu tháng cùng em ktv

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12
Hệ Thống Cơ Sở Massage Hóc Môn

Lượt xem: 141

Thành vương

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
22
2
3
Nhân ngày đầu tháng 4 và người đang ê ẩm cũng như thằng em đang biểu tình do stress quá nhiều.
Mình ghé thử massage để trải nghiệm. Cũng ít đi nên còn nhiều bỡ ngỡ nhưng chất lượng phục vụ và đảm bảo kín đáo cho khách thì okela.
Bãi giữ xe cũng oke như được tư vấn tận tình các gói và các bé ktv ở đây.
Mình book bé h29 và đúng là thỏa như mong đợi. Bé phục vụ siêu tận tình với nói chuyện cực dễ thương với khách.
Kiểu ban đầu bỡ ngỡ lần đầu tiên trải nghiệm nhưng được bé hướng dẫn phục vụ từ A tới Z và chăm như em bé luôn. Từ xông hơi tới tắm rửa bé luôn hỏi han quan tâm mình cũng như chọc cười suốt buổi. Ta nói đi massage mà riết như đi gặp bạn bè vừa tám vừa tận hưởng.
Tới màn chính thì cái lưỡi của bé đi tới đâu phê tới ấy, ngực bé không to nhưng được cái êm và bóp vừa tay. Bù lại thì quả mông chất lượng căng tròn tới mức nỗi ngắm thôi đã thấy phê.
Lưỡi hay tay hay giọng rên của bé đều khiến mình phê từ đầu tới cuối. Ra 2 shot với bé quả không uổng công. Trước khi về còn được bonus thêm vài cái tét vào quả mông của bé nữa.
Tóm gọn lại là bé vừa phục vụ kỹ thuật tốt vừa được cái khiếu nói chuyện duyên với hài hước nên xả stress cả thằng nhỏ lẫn thằng lớn hết mức. Nhất định sẽ quay lại thăm tiếp bé 1 ngày gần đây.

Mở ảnh nền