Massage Hà Nội Report ít thời gian nên tranh thủ

Massage Hà Nội

Lượt xem: 346

nguyễn văn nam

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Dạo này ít co thời gian ghé thăm Gold Vip 136, nay sáng sớm thằng nhỏ biểu tình sớm, biết cs mở cửa từ 10h sáng nên đánh liều 8h sáng nt rồi ngồi cà phê bên hồ đợi cs mở cửa.

sau khi nt đặt vé thì đi đá tô phở đặc biệt rồi mới tới cs để chọn emiu phục vụ cho bản thân lên tiên. xong xuôi thì lên phòng nằm chờ, lên phòng chauw nằm nghe tiếng bước chân rồi gõ cửa nên cahỵ ra mở thử.
đù má shock vcl Da thì trắng láng mịn, không tỳ vết. bộ mặt tiền thì Khuôn mặt xinh sang
Tổng quan cơ thể Hài hòa cân đối, đường cong đẹp gợi cảm, rực rỡ, cuốn hút
Ngực To tròn căng mềm mại no tròn, nắn bóp cực thích. Eo con kiến săn chắc do em tập gym thường xuyên, hông đẹp, thắt đáy lưng ong đẹp mơ màng
Mông to tròn láng mịn, cong cớn, mịn mẩy
Bím Thơm tho sạch sẽ, hồng hào, nhỏ gọn co bóp đàn hồi
emiu này cực kì Ngoan ngoãn, miệt mài như người yêu, thổi kèn nhiệt tình, hợp tác mọi tư thế, biểu cảm tự nhiên chân thật, giàu cảm xúc, khả năng đọc ý đồ đối tác tuyệt vời để phối hợp nhịp nhàng cùng nhau lên đỉnh thăng hoa.
dịch vụ em làm thì siu siu đỉnh tắm rửa sạch sẽ , vui đùa với em trong bồn cứ như vua đang được thị tẩm vậy. Đấm bóp bé làm ok , đủ bài đủ lực , khá là hài lòng với phần đấm bóp của bé
phần mệt thì đi chi tiết xíu nè các bác , bé hôn đảo đều quanh người , hôn cổ , hôn tai , click ti tới con chym luôn nha các bác , như v chưa đủ phê hơn nữa là bé dùng cặp loa trườn chà đi khắp body tui luôn các bác , cảm giác ấm ấm , mềm mềm cọ xát thiệt là tới con cặc luôn nha các ông. dô bài 69 thọc ngón tay vào móc móc nhè nhẹ kết hợp với tiêng rên nho nhỏ làm tui vội úp mặt vào con sò lông của em , húp nó 1 cách trọn vẹn nhất , hòa âm ánh sáng với em được ti tí 10-15p gì ấy là thua bắn dăng tứa lung tung lên miệng bé luôn.

Mở ảnh nền