HOT HƯỚNG DẪN NEWBIE MAU HÒA NHẬP VÀO CỘNG ĐỒNG THƯ GIÃN

Lượt xem: 605

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Chào tất cả anh em NEWBIE mới tham gia Cộng Đồng Thư Giãn, lời đầu thay mặt BQT gửi đến các bạn lời chào trân trọng nhất !!!
Như tất cả mọi NEWBIE, khi mới tham gia diễn đàn các bạn sẽ có nhiều bỡ ngỡ cần thời gian để hòa nhập nên sau đây mình sẽ có 1 số lưu ý để giúp các bạn hòa nhập mau hơn !

I. Qui định của Cộng Đồng Thư Giãn :

Quốc có quốc pháp, gia có gia qui, nhập gia tùy tục nên các bạn tham khảo qua topic này để hiểu rõ hơn , nhằm tránh các vi phạm không đáng có , có thể dẫn đến BAN NICK XÓA BÀI VIẾT nhé. Các quý anh em tham khảo qua đường link này nhé :
II. Các thuật ngữ khi đi Massage :

Ngành giải trí nói chung và massage nói riêng đều có các thuật ngữ chuyên ngành, các bạn có thể tham khảo ở đây để hiểu hơn về các thuật ngữ chuyên ngành này trước khi đi nhé :
III. Tham gia diễn đàn :
1/ Đăng ký thành viên :
Khi tham gia diễn đàn điều đầu tiên các bạn phải làm đó chính là ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN vì khi đăng ký thành viên các bạn có thể tham gia viết bài report , tham gia event diễn đàn, trả lời comment các bài viết trên diễn đàn .
Các bạn có thể đăng ký thành viên tại đây. Các anh em hãy làm theo hướng dẫn từ đường link để đăng ký thành viên một cách dễ nhất và nhanh nhất nhé :

2/ Giao lưu chém gió :
Đã là cộng đồng thì phải có giao lưu , các bạn có thể tham gia giao lưu chém gió, hỏi đáp nhanh, xin hỗ trợ gấp khi gặp vấn đề khẩn cấp trên diễn đàn như bài viết, thông tin tài khoản trên BOX CHAT , nơi đây sẽ có MOD trực tuyến online thường xuyên để giải quyết các vấn đề mà bạn gặp phải :
333
3/ Nơi đọc, viết bài report , chia sẻ kinh nghiệm :
Khi tham gia diễn đàn, các bạn có thể tham khảo các bài viết của những người đi trước để có thêm kinh nghiệm khi đi khám phá một sân chơi mới tại đây :

6666
Trong mục này sẽ có rất nhiều cơ sở tại TPHCM và các Tỉnh Thành Khác, bạn có thể chọn cơ sở mình muốn trải nghiệm và đọc report của những người đã từng trải nghiệm tại đây.

Khi bạn muốn viết 1 bài report chia sẻ trải nghiệm về cơ sở, về bé KTV mình từng đi qua bạn có thể làm như sau :

888
Z3754301733737 12ecbc215fa8c80139c8b30d517f1790

4/ Theo dõi các chương trình khuyến mãi tại cơ sở :
Diễn đàn vừa là nơi trao đổi kinh nghiệm vừa là nơi các cơ sở giới thiệu chương trình khuyến mãi đến các member , các bạn có thể xem chương trình chi tiết từng cơ sở tại :
369
hoặc truy cập vào :

5/ Theo dõi, tham gia event của diễn đàn :

Song song với chương trình khuyến mãi tại các cơ sở , diễn đàn còn tổ chức các game show, event nơi mà khi các bạn tham gia sẽ có cơ hội nhận được phần thưởng là CODE FREE tại 1 số cơ sở , giúp các bạn có những trải nghiệm tuyệt vời hơn , các bạn có thể theo dõi tại :
369

6/ Inbox, trao đổi riêng tư với các thành viên khác :
Khi có những vấn đề riêng tư cần trao đổi riêng với MOD hoặc với các member khác , các bạn có thể sử dụng chức năng inbox riêng cho người mình cần trao đổi , cách thức như sau , đầu tiên bạn bấm vào tên MOD , member bạn muốn trao đổi inbox , sau đó sẽ hiện ra giao diện thông tin, bạn chọn mục "Bắt đầu cuộc tán gẫu" như hình :

346

sau đó bạn đã có thể bắt đầu trao đổi riêng tư với đối phương
BQT hy vọng đây là bài viết bổ ích cho các NEWBIE vừa tham gia diễn đàn !!! Thân ái !!!

Mở ảnh nền