Massage Gò Vấp Report hoàng gia number 1

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 407

Chú Sáu

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
21
0
1
xin chào đại gia đình các ae đồng râm thân mến !
Hôm nay chủ nhật nằm nhà chán quá nên lấy cái phone ra nhắn tin cho cs massage hoàng gia
CSVC sang bày trí phừ hợp, Mình đi được bảo vệ dẫn xe vào hộ
Ở đây KTV được đào tạo bài bản, nhân viên quản lí ít hối thúc mà còn tư vấn nhiệt tình nữa. vào đây ae sẽ được chọn ktv qua ipad, không hợp thì có thể đổi dễ dàng.
về phần ktv số 98 thì mặt xinh dễ thương, các vòng đầy đủ và nó là hàng thật và quan trọng hơn nữa là chiều khách cực kỳ
còn về massage khỏe thì dạo đầu thì đc tẩm quất một bài massage khoẻ và nuru rất là phê, hợp gu cho ae nào thích đc massage, bé tắm kì cọ nghịch ngợm và lau người sạch sẽ rồi mời lên giường để qua bước tiếp
phần massa mệt Bé Hj và BJ rất ổn, biết cách chiều chuộng cu cậu, share cho anh em cái này lúc bé bj thì kêu bé dùng thêm lưỡi ấy phê vl mình đc khoảng 5p là hết chịu nỗi rồi đành phải ra thôi,
xong nằm với bé thêm tí thình mình mặc quần áo rồi cho bé 500k đi uống cf ts với bạn
cho thêm mấy em ở phòng lễ tân tí nữa vì đã cho mình những dịch vụ ok nhất của cs
vé của mình đi là 900k nhưng đc giảnm giá còn 630k

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
68
5
8
bên co sở này hồi tôi cùng các ae đi qua 1 2 lần nhiệt tình mà chu đáo lắm nha ae

văn phúc

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
20
0
1
nghe các anh em riviu nghe đã thích
giờ lại thêm bác này
chắc em cũng phải đi thooiiiii các đồng dâm

Hoàng đồng

Binh Nhì
Lão Làng Massage
28/7/23
27
0
1
các cơ sở bên gò vấp thì đúng sịn rồi
cũng phê mà bài bản nữa

Thành danh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
49
4
8
không lâu em cũng đi ktv 98 r
làm bài bản dễ thương dễ chiều xinh dâm
túm lại là tuyệt phết

bùi dũng

Binh Nhì
Lão Làng Massage
28/7/23
29
1
3
bên cơ sở này nhiều bé gái xinh lắm ae
tha hồ cho anh em đi chợ luôn.... hehe

văn dương

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
69
0
8
đi nhiều lúc sướng quá
cứ tưởng là nhà mình
các em ăn nói nhỏ nhẹ dễ mến
cơ sỏ hoàng gia ở gò vấp thì bá rồi

văn phúc

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
20
0
1
E sợ e này lắm. Em team 3p mà vô mới làm được xíu lắc qua lắc lại e băn mẹ nó. Hixxx nhưng mà e này tình cảm dâm lắm nhắc e lại thèm

Mở ảnh nền