Massage Hà Nội Hot Girl Report hậu buổi nhậu phê pha lắm

Massage Hà Nội

Lượt xem: 574

hoàng xuân vinh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Tối hôm qua sau chầu nhậu cùng các đồng nghiệp , cơ thể cảm thấy uể oải và mệt mỏi , chợt nhớ đến massage Nine Hà Nội trên đường về nên ghé vào luôn không chút do dự , vừa bước vào mua vé thì gặp ngay em lễ tân dễ thương giới thiệu dịch vụ và giá vé từng phòng như mọi khi mình chọn vé và được phục vụ niềm nở đưa lên phòng , do thái độ phục vụ tận tình nên tips cho locker và nhờ locker tuyển dụng một em vì đi nhiều quá không nhớ nổi cộng thêm phần vì đã ngà ngà say
Đợi được 5 phút thì em bước vào phòng vui vẻ chào hỏi , sau khi được em tắm rửa kì cọ em nhẹ nhàng mời anh lên giường nằm đi em massage cho vừa đấm bóp vừa nói chuyện làm quen , nói chung em cũng khá nhiệt tình , chịu khó và cũng ài hước , kỹ thuật đấm bóp cũng ok không gì để bàn . Đến phần hưởng thụ em thư giãn nhẹ nhàng có liếm ti , hôn cổ các kiểu kích thích cùng tiếng kêu khẽ làm mình loạn nhịp con tim , công nhận ngự* em thật là xinh không phải to nhưng vừa tay còn cứng không nhão , vòng 3 căng tròn nhịp sống , vòng 4 ướt át đê mê . Sau 10 phút thì mình dường như chịu thua trước thân hình và những nụ hôn kích thích của em ấy và bị out đầy lên mặt, tiếc vcl ra khi mình mua vé có 1short biết vậy mua 2-3short rồi chơi từ từ vậy.
Tổng quát đánh giá về em :
Face: Mặn mà theo nét thôn nữ lành 😁😁
V1: Riu riu nhấp nhô- ti k thâm
V2: có mỡ nhẹ nhẹ combo thêm chế độ ăn đêm k squat nữa thì ôm phúng phính hỷ
V3: hợp với thể trạng cơ thể vỗ bạch bạch
V4: gọn gàng- k thâm- cavat it nha. Đặc điểm nốt ruồi 😁😁😁bao dâm. Ẻm nói 1 câu: anh biến thái tới đâu nà Dm:)) nghe hơi rén nha
Sv: quy trình khỏe k gì để nói. Quen thuộc đủ bài
Mệt: bú k cạ, có điều khi kết hợp handsjob bé nhẹ nhẹ xíu là đẹp cả quãng đường 1 tiếng rưỡi
Cấu hình bé thì khá thích hợp cho a zai nào đấy thì squirting liếm láp
Cháo lòng Đồng Tháp yêu cầu là có nhoa ae

nguyễn anh hội

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
45
4
8
bữa bên này có trương trình code giảm giá mà bữa đi thì lại không có nữa
đm chán thật:b10:

hoàng khải đăng

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
41
1
8
Face: Mặn mà theo nét thôn nữ lành 😁😁
V1: Riu riu nhấp nhô- ti k thâm
V2: có mỡ nhẹ nhẹ combo thêm chế độ ăn đêm k squat nữa thì ôm phúng phính hỷ
V3: hợp với thể trạng cơ thể vỗ bạch bạch
V4: gọn gàng- k thâm- cavat it nha. Đặc điểm nốt ruồi 😁😁😁bao dâm. Ẻm nói 1 câu: anh biến thái tới đâu nà Dm:)) nghe hơi rén nha
ddum được đấy
em nào vậy bác

Mở ảnh nền