Massage Quận 11 Report " HẤP DIÊM " BÉ YÊU SỐ 18 TẠI HOA KIỀU SPA

Lượt xem: 479

tapu98

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/3/24
7
0
1
Hồi tối đi qua công viên chơi thấy cặp bạn trẻ, 2 bạn nhỏ ra góc tối um tưởng làm gì ai dè ra đó hú hí với nhau, mình đứng trên cầu vượt phải 20p ngồi nhìn xem làm gì mà bạn nam nhát quá chỉ dám bóp vú với, hôn môi thôi chứ chưa dám làm gì cả, ngay lúc gay cấn thì nhỏ bạn gái có đieẹn thoai mẹ gọi về hay sao ấy xong 2 đứa nói chuyện 1 lúc rồi leo lên xe chạy đi. thế là phí mất 20p cuộc đời vô nghĩa chỉ để coi 2 đứa nhỏ nắm tay hôn môi bóp vú thôi,
thế là mình lên xe chạy tới Hoa KIỀU SPA thăm em 18 của tui, sau khi hoàn tất thủ tục thì chạy ngay vào phòng thôi bởi vì đang trong cơn nứng thì chả nghĩ thêm gì nữa.
vào xông chút cảm giác ấm áp chạm tới sự thoải mãi sau những giờ áp lực công việc tại văn phòng .đang xông bé cưng 18 vào chào hỏi chuẩn bị khăn ,từ phòng xông nhìn ra mờ mờ ảo ảo ,nụ cười đó ánh mắt đó ,có cái răng duyên rất tươi nghe ,da trăng , múp múp nhỏ nhắn ,eo con kiến ,mông cong nhìn hấp dẫn thế :B :B ,thấy bé thay đồ mà Mình đứng hình mất 5s để nhìn vẻ đẹp đó ,ngưc chúm chúm bưởi .căng căng .....đù éo xông nữa đứng ra để xem lại có chuẩn không hay là do khói xông làm mờ con mắt .vừa ra bé nhẹ nhàng chào a ,á đù nghe giọng như Thúy Kiều v
Mình cũng chào hỏi lại,bé vội vàng lấy khăn lau khô cho Mình luôn .miệng hỏi a có lạnh k ?Mình trả lời a không lạnh em ạ .gần e là a đủ thấy ấm áp rồi .bé cười a khéo thế này chắc nhiều e thích lắm .mịa nghĩ trong đầu a đang FA .nhưng chém gió ,à không a thì làm gì có ai ,nếu đc thì để a có e nha ,bé cười ,sau 1 màn chạm vào nhau ,là màn chào hỏi " trái cây" ,với nụ cười nhẹ nhè của bé đầy sự ngượng ngùng,sau vào tắm 2 đứa chém gió 1 hồi ,thì tay bé vuốt nhẹ con kiu của Mình.làm nó cương cứng vât vã, tay Mình nhè nhè ôm bé vào lòng tay sờ nhè nhẹ vào vòng 1 .săn chắc vcc .đầu ti bé bé se se nhẹ nhẹ đầy kích thích .luồn xuống vòng 4 .vãi ạ ,bé đã ướt từ lúc nào .càng sờ càng cuốn ,bé cúi xuống và bắt đầu vào trận chiến .hôn nhẹ lên 2 quả ca ,cắn rân rân....xong nhẹ nhàng căn con kiu .sau màn chiến đâu chắc chúng mày cũng hiểu .Mình ngục ngay sau 10 phút .vãi cả chưởng .bé cười tươi nhẹ nhàng ,nói sao a mạnh thế ,kiu a to thế ,mịa làm cái dũng khí của 1 thằng đàn ông trỗi dậy

A có mạnh lắm đâu ,đủ dùng á .miễn là e vui 😆😆 .sau bé tắm rửa đưa Mình ra giường , bé massage khỏe ,rất ok nhé .sau đó là trườn tinh dầu thái .đường lưỡi uyển chuyển lắt léo tận cùng ngõ hẻm..phê vãi cc chúng mày ạ.sau đó bé bắt đầu cuộc chiến giữa hoàng tử nhỏ và công chúa tập bơi ,ôi vãi phê tê đến đỉnh điểm Mình vội ôm bé sờ xuống vòng 4 ,nước tuôn trào cuộc chiến mỗi giây lại thêm hấp dẫn .sau màn 69 bé rên rỉ ,ôi a ơi e sướng quá ,làm Mình hưng phấn hơn nữa .bỗng thấy có gì đó lạ lạ ,à thì ra sữa ong chúa chúng mày ạ .nó tuôn ra âm âm ,bé cầm tóc Mình rên rỉ e không chịu đc nữa rồi aaa sau màn thỏa mãn ,Mình đứng dậy bé liên túc cắn thằng kiu hôn nhẹ nhàng nó ,rồi cuối cùng thằng bé cũng khóc ,tiếng khóc nức nở uột uột uột liên tục tại miệng bé ,cảm giác cuốn vcl ,phê đến tê dại .có lẽ nào trời sinh ra a còn sinh ra e ,để hôm nay 2 ta mạnh mẽ cuốn nhau vào cuộc chiến này ,sau bé đưa Mình đi tắm ,sạch sẽ lên dường ôm nhau chút rồi hiu hiu trong giấc ngủ thỏa mãn ,thì chuông đông hồ reo lên ,đến giờ đi làm .nên Mình vội vàng mặc quần áo ,hôn nhẹ lên trán bé , và nói nhỏ a sẽ nhớ e đó 18 ạ ,bé cười nhẹ nhàng đáp ,nếu nhớ hãy tìm e nha.....Mình vội oko ok và đi xuống ,lại gặp ku em qly ,cười tươi và chào hỏi ,hỏi bé ok k a ,thì Mình bảo ok ok e ạ.bé làm rất tốt
=> Nhá nhẹ tấm ảnh trải nghiệm cùng em

tapu98

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/3/24
7
0
1
SNOW 20240302 033532 051

Hoàng đồng

Binh Nhì
Lão Làng Massage