Massage Quận 10 Report Hầm lớn massage Hasu

Lượt xem: 795

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
Chào anh em.

Tui vừa trải qua một cái trải nghiệm phải nói TỆ hơn chữ TỆ tại massage Hasu . Hy vọng đây là bài viết khách quang và cũng không muốn để anh em phải dính vài vết xe đỗ như tui.

Cơ sở này thì có hoạt động như là môt spa có thêm thư giản . Nhưng đúng như kiểu ba rọi thì khỏe mà có mệt nó lại không hay, KTV sẽ không được đào tạo về khỏe , và phần mệt chỉ là tự học, và khách là thí nghiệm.

Quy trình :

Chạy đâm vào tiệm sau khi vượt qua một đội quan đang ngồi vỉ hè ăn uống với bao ánh mắt nhìn vào mình, sau đó lại đi ngược ra lại leo lên cầu thang lộ thiên trước bàn dân thiên hạ thấy mình đang đi spa . bước vào cửa có 2 cô lễ tân khá là xinh và bốc lữa , một cô lại tư vấn cho mình và do thấy sự cực nhọc nên đã bảo mình để balo lại chỉ đi mình không lên phòng massage. Sau khi leo bộ lên 3 tầng lầu tui được bố trí cho 1 căn phòng trong góc. Với chi phí 490k cho 90ph thư giản và với căn phòng như thế này thì anh em nghĩ đáng hay không ?

Mô cả chiếc giường, với chiều cao khiêm tốn của tui là 1m7 nằm lên chân sẽ lọt ra ngoài.

Phòng tắm dùng dầu gội và dầu xã thương hiệu Hasu. Máy nước nóng để riêng, lúc vặn cái núm là rớt núm, phải gắn vào vặn vặn để ra nước tắm.

Phòng xông có 1 phòng xông khô đúng nghĩa khô. vì không có nước . Sau khi tắm xong qua xông thì ktv mới đi kiếm cái chậu để nước vào xông , mà chỉ mỗi nước. Kg tý tinh dầu gì. Thế thì chịu. Đi ra KTV ngoại hình. Thấp. Nên nở chiều ngang. Đeo khẩu trang nên kg đánh giá độ xinh được. Nghĩ rằng tướng vậy sẽ massage ok. Nhưng KHÔNG. Bài massage Thụy Điển nó lạ lắm. Lúc đầu đắp khăn lên để xoa bóp cho cái khăn sau đó bỏ khăn ra xoa dầu và có lẽ là xoa dầu. Do chả cảm giác gì nên nằm nghe nhạc cho đỡ. Xoa xong lật lại tiếp tục xoa. Người đã tẩm đầy dầu. Điên phần bẻ lưng. Em cũng chả biết như coi đâu đó chỉ gác chân qua rồi vặn. Mà giường nhỏ quá sao văn. Thế gác qua gác lại xong chả bẻ được tý nào. Cũng 70ph trôi qua rồi. Đặc biệt chỉ có sự yên lặng nghe nhạc và những tiếng ho của em làm tui thấy bất an.

Lingam tui không múa rìu qua mắt thợ nhưng với kinh nghiệm đi cũng khá nhiều bé làm kỹ thuật này thì tui thấy ở ktv chỉ biết tầm 30%. Tức lúc đầu em sẽ dùng dầu đổ ra và vuốt từ ngực xuống dưới chân 2 bên, em làm tầm 3 lần rồi bắt đầu ấn huyệt, cái chủ đạo là ấn để tăng cảm giác nhất là sau khi thả ra thì máu sẽ lưu thông nhiều hơn tạo thành 1 lực áp giúp kéo dài thời gian xuất tinh , nhưng chả có. chỉ ấn ấn ấn tùm lum. và vuốt cho lên, khi vừa lên chưa sẵn sàng ktv bắt đầu sục như một cái máy đến mức phải ra vì bị tăng tốc sục chứ chả phải sướng mà ra. cực kỳ khó chịu khi phải ra như thế, cảm giác như bị mộng tinh vậy.

Cuối cùng là khâu kinh khủng khiếp. Tắm lại.

Cảm giác đứng trong phòng tắm mà phải tắm 2-3 lần kỳ cọ chà xà bông mới bớt được cái nhớt của dầu thì tui giờ nghĩ lại vẫn rùn mình, nước nóng thì lúc nóng lúc lạnh, sàn nước do dầu massage nên trơn. Sau 7749 lần tắm cho muốn hết nước thì cũng ổn. mặc đồ đi xuống.

Chốt vé 490k / 90ph -----> quá đắt và quá tệ về phòng. không bằng phòng Thái bên những cơ sở tui đi

Tip tùy tâm nhưng min 300k nhé anh em, ktv làm cỡ nào cũng phải min 300k

Total : 800k cho 90ph không ra cái ôn gì.

Bonus thêm. Giữ xe. Xuống tui lấy xe đi ra một cách hồn nhiên như ở nhà, không ai coi cả, chắc có mấy người ngồi ăn đằng trước coi dùm hihihi. Anh em cẫn thận vụ này nhé. Massage trên lầu xe để dưới mà kg ai trông vậy thì mất không biết, vì kg có thẻ không có gì chứng minh xe mình có gửi.

Đức Vaio

Tập Sự
Thánh Massage
26/12/22
53
4
8
Thôi toang để né né chứ vặn nước mà rớt cái nút xong bắt đền cái quải à

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22