Massage Quận 3 Report góp thêm topic cho ae

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 210

văn tịnh nguyên

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Do thấy ae diễn đàn cháy quá nên cũng ráng đi để viết vài dòng đánh giá cho bằng anh em
Kể ra thì đi bé này cũng mấy lần rồi, massage 357 thì đi cũng được kha khá lần, bên massage 357 thì chắc cũng quen luôn mặt nên tao gọi cho quản lí book trước dịch vụ và phòng cơ.

Luyên thuyên nhiêu đây đủ rồi, kể qua về em gái của massage 357 một tí,
bé này face mộc, Trang điểm nhìn rất xinh, còn không trang điểm thì không xinh:). Body thì chắc thuộc tầm người Việt Nam mình, dáng em này ôm thì hết bài.
Cặp ngực khá to với body của em, bóp êm tay rất vừa vặn, bóp khá thích tay. Hàng họ thì phải gọi là quá chuẩn chỉ, khít rịt nhét có ngón tay vào mà kẹt cứng nhắt, mân mê mãi mới có tí sữa chua tuông ra cho dễ đút. Vô bài thì em này phục vụ chu đáo cực kỳ, vào thế 69 rồi cho em xoáy nòng mút chùn chụt làm thằng nhỏ giực giực, mà còn chưa kể em nó sạch sẽ, thơm tho, nước nhiều mút sướng hết cả mồm, hạt nhỏ hồng hào rồi vét hẳn con xò non ngọt nước, vậy mà muốn ngập trong sông quê luôn. Kết vé CIA thì 1 lần out là đủ, quá phê với màn này của em nó, xong xui hết thì được em nó chăm kỹ sạch sẽ rồi mới vào tắm xong ra về, quá phê tê tái.
Về bé thì tả sơ cho anh em biết nha
Mặt xinh
V1 to, bóp phê
V2 ôm tê
V3 khít rịt , nước nôi lên láng
V4 đê mê nè, gọn gàng nước nôi lênh cmn láng

Mở ảnh nền