Discount CF Thư Giãn- HTGD giải trí cf chòi bình dương nha ae

Khuyến mãi

Lượt xem: 1,005

trần thương

Binh Nhì
Lão Làng Massage
29/7/23
37
6
8
Sau 1s với em Diễm cát tiên , ngồi uống nc đợi mấy ae chỉ điểm mà lâu quá , thôi chạy qua ntmk rà đài xem sao , bên đây nay thấy đông vui nha , 1 số em kiot nhìn ngon cơm nhưng ko ghé , ghé cỏ may xem sao , bữa nghe đồng chí nào nói có em teen chịch 400 , vừa vô thấy 4 đứa , có 2 đứa quen lúc trc làm ở quán gì ngay đèn xanh đèn đỏ bùi công trừng ra Đặng thúc vịnh rẻ phải có cái htgđ mimi đó , lúc đó đi thì 250k /s giờ qua đây 400 xị , chạy thẳng ra sau chòi thì có 1 bé tầm 9x ra mời vô massa , tao kêu làm ngoài đây luôn đi em , em nó ok luôn , t thì nằm trên võng em ngồi bú, công nhận bé này bú cũng ok phết , bú chừng 5 phút , tự dưng e đứng phắt dậy làm t dựt mồng , e cởi quần xong bước qua người t định làm hugo cưỡi đà điểu , nhân trần luôn bây ơi , t mới la lên ê ê anh có mang theo bao , đợi a 30s , mở bóp lấy r tròng bao , em cầm cây hàng rà rà ngay miệng lol , đút vào cái ọt , con này dâm vãi lồn nhoe nhoét nước , em nhún lia lịa tao thấy cái chòi nó siêu vẹo như sắp sập theo từng cú dập của ẻm , t nói thôi ngưng đi em vô phòng làm tiếp chứ ko sập chòi à , zô phòng t chịch em nó tới lun bây , ra nc tè le , xong xuôi ra tính tiền 400k , chịch ngoài chòi hứng thiệt nhưng mà trưa nắng nóng vãi , hỏi em nhân trần có bầu thì sao em nói ko sao em có uống thuốc , em này chắc có nhân trần bắn trong lun đó ae . Có hỏi tên mà chắc về trời nắng quá hay sao trí nhớ nó bốc hơi cmnr .

Mở ảnh nền