Massage Quận 12 Massage Hóc Môn giải tỏa căng thẳng cùng em KTV dâm đãng

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12
Hệ Thống Cơ Sở Massage Hóc Môn

Lượt xem: 173

Bắn Tùm Lum

Binh Nhì
Lão Làng Massage
28/7/23
27
4
3
Chào các m hôm nay mệt người qúa nên là xin nghỉ đi giải tỏa cho đỡ mệt chứ làm hoài mà không xả ai mà chịu nổi đúng không tụi m, dạo này nghe anh em hay nói số h29 bên trung chánh làm ok nên là quyết định trải nghiệm em nó xem sao

T thì hay có thói quen gọi điện trước nên đợi cũng không lâu gần như tới là vào thôi, thì như ý định book h29 và tận hưởng thôi mà hôm đó ẻm làm nhiệt tình quá nên cũng phải log cái acc mà viết rp cho em nó

Em 29 nói chung là nhìn cái là biết dâm luôn khỏi bàn , từ cái tướng đến khuôn mặt ,v1 thì căng tròn bóp mềm, cặp mông thì nhô ra t chỉ muốn nhét con kak vào thôi , bím khít nước nhiều , t nhét 2 ngón tay vào thọt xíu là rỉ nước trắng đục

Tiếp đến là tắm táp thì em chăm sóc cho t từ a tới á khúc mà thằng anh sạch rồi thì em nó chuyển xuống chăm sóc thằng em, mà em này bj đã nha tụi m . Chỉ có 3 động tác là lúc cán , liếm và lúc cán . Lúc ra có Cia , cia xong có ngậm tinh trùng lúc cán thêm vài cái nữa

Massage khỏe thì em đấm bóp khá là ok , có đi dầu với bẻ cơ này nọ . còn về phần nuru thì như t nói ở trên về cơ bản em này có thân hình bốc lửa sẵn rồi nên em nó làm khá cảm giác . Trườn vếu , hun rồi liếm , trườn bím , wc , 69, vét bím hay cia tất cả em nó đều có cả . Quan trọng em này khá chịu chiều , hợp tác các tư thế mà t muốn nên t khá ưng . Nói chung em 29 là lựa chọn khá tốt để tụi m trải nghiệm . Văn t đến đây hết rồi thân ái và chào tạm biệt

Mở ảnh nền