Massage Quận 10 Report giá rẻ mà vẫn đáng chơi nha ae

Lượt xem: 119

hoàng hà

Binh Nhất
Thánh Massage
29/7/23
74
3
8
Hôm qua trời mưa lâm râm buồn quá có mấy ông anh trong nhà gôm lại làm quài que đa số chưa có vk con gì hết, nhậu xong chú tôi bảo kím chỗ nào đi vui vẻ tí đi mưa buồn quá thế là mới hỏi nhau bàn coi có chỗ nào massa vui thư giản không ra xả trét tí và có 1 người anh nói có quán bảo trân cũng ôke và thế là ae kéo nhau đi. Ra tới quán thì ae vào mua vé nv lễ tân tư vấn rõ ràng từng gói và thấy hợp túi tiền ae mới đi sau mua vé xong ae vào phòng uốn trà gừng nch một lúc vài phút sau có phòng thì ae chia nhau ra lên phòng vào phòng tui xong hơi ngồi một lút thì có em KTV vào và em ngồi xuống nch với tôi nhìn tướng tá khá vừa mắt đúng gu mình dây cây cảnh của tôi luôn thế là nch xong ẻm tắm cho tôi Khá chu đáo và sau đó masa khoẻ cực kì thích phải nói là xướng hết cả người luôn có trường đá nóng bài bản hết sau đó em cho dầu ra và trường thái cho tui cảm giác hai quả đào em chạm vài tôi nó tê tái làm sao khó thể cưỡng lại được trườn thái xong em bắt đầu dùng kỹ thuật thư giản cho tôi lúc thư giản thì dùng miệng cực kì kích thích làm kh thể nào chịu nỗi phãi ra sớm sau đó tui nằm lại với em nch như người yêu của nhau vậy xong xuôi hết giờ bé tắm lại cho tôi và xuống phòng thật sự đáng đồng tiền khi đếnđây mình đi vé thấp nhất làm rất nhiệt tình luôn mình có típ thêm cho bé vì sự nhiệt tình ae có đến trãi nghiệm thì thử bé nha…

Mở ảnh nền