Discount Hot Girl Ghé thử HTGĐ Quỳnh ngân Q10

Khuyến mãi

Lượt xem: 371

bùi dũng

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
27
1
3
Trưa nắng nóng quá tấp vô HTGĐ Quỳnh Ngân xả nhớt. Có ông chú mập giữ xe, 1 bé tướng loli mặc váy ôm màu cam ra mở cửa, thấy mặt bé dễ thương nên thôi để em dẫn lên luôn.
vô bé nude 100 %,rửa tay, lau người VG tui bằng khăn giấy ướt. lau xong bé bắt đầu liếm khắp người, làm nóng lạnh, tui cũng mân mê bé, theo đánh giá thì bé v1 nhỏ xệ, bỏ qua luôn, v2 cũng eo ót, v3 thì chắc vừa tay, v4 cravat khô, không cho móc, chỉ cho xoa hột. Đến lúc bé bj thì VG tui nói bé 69 luôn, bé lưỡng lự 1 hồi thì cũng ok, mà thật sự thì 69 cũng chỉ có đá hột le thôi chứ có làm gì đâu, khô quá khô. nên thôi cũng muốn out cho lẹ. bé được cái bj 100%, mặt cũng dthuong. tính tiền thì hỏi bé bnhiu bé nói dạ 500. t mới hơi thắc mắc cái bé nói tại a muốn 69 nên tổng hết là 500 đó a. thôi cũng đưa bé 500 rồi tạm biệt. Ah bé đó tên Ngân nha ae.
P/s: không biết lên giá hay sụp nữa. còn bé nào khác dâm hơn, nước nôi xả láng ko ae ? gu VG tui là nước nôi tuôn trào nên gặp em này hơi tuột hứng. Ae ai có kinh nghiệm gì chia sẻ thêm nhé!

Mở ảnh nền