Massage Quận 3 Report ghé massage 357 cùng lũ bạn c3

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 274

Hoàng Văn thụ

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
0
1
đã lâu rồi chưa ghé 357 thế là tranh thủ hôm qua lễ thất tịch mấy ae đi chơi chung với nhau từ cấp3 đến giờ từ đi ăn uống đến đi nhậu nhẹt xonggg cuối cùng mới đi massa ở 357 để giải rượu. sau 45p mấy ae mới đến cs.

vẫn như mọi khi check code đầy đủ rồi nên là book bé mới để trải nghiệm thử sẵn cho bé vài đường để hành nghề.

Phòng ốc vẫn ok như mọi khi có sẵn trái cây và trứng luộc rất tinh tế 2 quả ăn cho đều.

Bé này số 19 vừa xông hơi ra bé đã ngồi đợi sẵn, vòng 1 khá to dáng múp cùng vòng 3 tròn gợi cảm là thấy khoái khoái rồi, bé mặt có nét dễ thuơng ngồi ôm mà bé cứ ngại ngại nhìn lên tv ko dám nhìn thẳng mình, thấy cũng hài hàimà tui thích.

Bé lau khô mồ hôi rồi vào tắm cũng dạy bé cách kích thích khách như lick ti đi lưỡi từ dưới kên trên chả sót tí nào, về bj thì bé khá rành rồi mút trứng cút lau cột gì bé khá chuyên nghiệp đấy.

Phần massa khoẻ theo mình là khá ok có gì mạnh nhẹ ae cứ nói bé sẽ làm hết nhé.

Phần mệt bé trườn nuru vòng 1 to khá săn nên trườn phê lắm, có chỉ bé vài đường lưỡi chạy khắp lưng từ dưới chân lên tận cổ, thêm nữa bé khá ngại ngùng nhưng vui vẻ mình có tập cho bé khoá môiae sau nhớ trao dồi bé nhiều hơn, đủ bước cả tới khúc mệt bé mút thằng em một cách đam mê đá bi lau cột, đá bi phải mút lun cả hòn mới chịu nha kkk

Cuối cùng cũng chịu thua bắn hết vào miệng bé không sót giọt nào.

đặng huy

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
28
1
3
sao mấy ông k làm quả vé vip vào tất 1 phòng cho tình cảm anh em nó khăng khít:b24:

Mở ảnh nền