Massage Gò Vấp Report gentleman may mắn nhất đà nẵng

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 291

Mạnh Dương

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
11
1
3
có ai như tôi không bay từ đà nẵng về sài gòn chỉ để thưởng thức được dịch vụ do mỹ nhân trong lời đồn của anh em.
sau khi đáp thì tôi đã gọi điện xin code và đặt phòng ở tại địa chỉ mà anh em kêu tôi test thử ở tại 744 QUANG TRUNG ,PHƯỜNG 8 ,GÒ VẤP tphcm.
sau khi bắt taxi và ngồi nghỉ xíu thì đã đến nơi vì cơ sở này cách sân bay cũng không mấy xa lắm, sau cuộc tưu vấn thì tôi lấy vé cia vì người đang khá là oải rồi, xong xuôi thì bắt được bé 69 đang đi từ trên xuống, tịa có hỏi trước và bé rảnh nên tôi mới bắt được bé ae ạ kkk

sau khi lên phòng tham quan thì thấy csvc ở đây khá là ok này, với thiết kế khá là xang trọng, phối màu dễ nhìn và dễ thu hút khách yêu nghệ thuật như tôi lắm nhá. khoản csvc này tôi cho cs này 9/10 vì đây là ý kiến cá nhân của tôi đó ae kkkk
xong là vào xông, phòng xông ở đây khá là dầy đủ đấy, ướt khô xông đã nóng các thứu vv.vv
thấy khỏe khỏe người bước ra thì em ktv đang cầm khăn thấy tôi cái liền chạy lại lau cho tôi ( chắc do tôi đẹp trai kkkk)
lau xong em xả nước vào bồn để tắm cho tôi,
màn tắm ở đây em yêu nbày tắm khá kỹ nhé ae sạch sẽ lắm mà tắm nhẹ nhàng nữaâ. bénhư một con rắn cứ quấn tôi mãi ko buônggg, làm cơn cuồng dâm của tôi cũng tăng lên, đường lưỡi bé đi lên xuống, uốn lượn quanh người, tôi cũng ko thua gì, mân mê và bú bình mãi thôi

đến màn lên giường thì tôi bỏ qua phần khỏe vì tốn thời gian mà tôi lại xông cơ thể nên khỏe rồi.
tới phần quan trọng nhất bé hôn môi, kèn sáo, đá trứng 10đ, hỏi ra em chuyên về mảng massage này :)). Bên đây có cho tới Z nha ae, giá cơ sở niêm yết nhưng nếu bé thích ae thì được giảm giá nhé, tôi cũng có trải nghiệm rên la kích thích như người iu luôn ae ạ, đặc biệt siu dâm.

Olala.kakaka

Tập Sự
Mới Mê Massage
7/3/23
4
0
1
Tới Z thiệt hả, bé móc bao chiến luôn ak, lần đầu biết cơ sở cho tới z ấy, đã ta :<

Mở ảnh nền