Massage Gò Vấp Report gé lại royal có đáng chơi trong phân khúc giá rẻ ?

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 119

Doãn Chí bình

Hạ Sĩ
Thánh Massage
28/7/23
165
15
18
Cũng lâu rồi chưa ghé lại Royal vì nhà dạo này công việc nhiều quá..Hôm này ghé được bé làm tuyệt vời quá nên muốn giới thiệu đến cho anh em bé 41 . Vào làm thủ tục nhanh chóng chọn được bé .Ngồi đợi bé chuẩn bị phòng... tầm 4 phút thì phục vụ dẫn mình lên phòng, vào phòng nhìn em quá ư là xinh,cao ráo nói chuyện chào hỏi lễ phép và dịu dàng... song phần chào hỏi thì em nhẹ nhàng giúp tui thay đồ và mời vào xông hơi. Trong lúc ngồi xông thì bé mới tâm sự chuyện cuộc sống.Không biết như thế nào mà lại cảm thấy vừa thương vừa muốn đè bé ra ngay. Từ phòng xông bước ra,Em tiến lại dùng khăn đang cầm trên tay mà thấm từng giọt mồ hôi trên người. Rồi em dìu tui ngồi xuống giường nói chuyện 1 chút.
Hai anh em tám cũng cả 10 phút khá là vui.. rồi nước bồn cũng gần đầy, em bảo tui vào tắm... em tắm sạch sẽ kĩ càng từ thằng anh đến thằng em... chăm sóc thằng nhỏ muốn phun trào luôn.
Lên giường nằm yên để em tiến hành phân đoạn mát xa khỏe. Phần massage khỏe em làm khá tốt, xương khớp này nọ thoải mái. Em massage phần lưng khá lâu, xương sống kêu rốp rốp đã quá trời. Rồi em nói nhỏ: massage Thái anh nhé!” Ok 2 tay luôn. Em bắt đầu đổ sữa lên rồi dùng cặp ngực to to tròn tron nảy nảy sau lớp áo đồng phục kia rồi chà từ trước ra sau cho tui. Đã vô cùng. Em làm rất kỹ, em đi lưỡi và thổi lỗ tai luôn. Cả tháng trời mới đi massage lại nên em đi lưỡi tới đâu là nổi da gà tới đó. Nhất là cái màn massage Thái.
Rồi em lật tui lại rồi cũng làm như lúc nãy chà hết người, đi ngang thẳng ku thì em vuốt vuốt nhẹ nó, cứ như kiểu “knock knock có ai ở nhà hơm?” nó thì ngóc đầu dậy, e thì kệ nó, e lướt lên đi lưỡi rồi lick ti luôn. Em cũng bắt đầu HJ nhanh lúc đầu em có bôi thêm xíu dầu để k bị rít. 1 bên thì em lick thi 1 bên thì e dùng tay xe xe đầu ti tui…! Tê quá trời. Em chuyển thế sang BJ luôn. Em cứ b* liế** thằng ku tui 1 cách nhiệt tình. Tui thì tranh thủ mò mò móc móc bóp bóp b* b* liế** liế** những chỗ nào mà tui có thể làm được những việc trên.
Quần quần nhau chắc cũng hơn 15p thì tui out, xém tí chắc CIA luôn á chứ! Out trong cảm giác tê tái và vô cùng đã.Được bé tắm rửa lại sạch sẽ và chào bé ra về, xuống thấy mấy huynh ăn mỳ lại thấy thèm nên làm tô mỳ trứng rồi mới về được hi.

Mở ảnh nền