HOT Gặp lại bạn học hồi cấp 2 làm ktv

Lượt xem: 363

Vũ Đặng Hoàng Vũ

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
11
1
3
Mới bú điếu thuốc xong đợt nhiên nhớ lại kĩ niệm về một lần đi massage gặp ngay ktv là con bạn cùng lớp hồi cấp 2.

Chuyện thì là như vầy, chiều hôm đó đang lượn lượn trên đường kiếm cái quán massage nào vô thư giản tí sau những ngày đi làm vất vả. Kiếm mãi cũng ra một quán ngay trên đường Phạm Văn Hai quận Tân Bình. Bước vào quán thì cũng như mọi lần, tôi vào phòng thay đồ sẵn đợi ktv vào chăm sóc, được một lúc thì cũng có một bóng hồng bước vào. Hai mắt nhìn nhau thì có vẻ như ẻm nhận ra mình trước, ẻm ngại ngùng bước ra khỏi phòng vào nói với nhân viên chắc anh kiếm ktv khác nhé. Mình cũng thắc mắc lắm và đòi em phục vụ cho bằng được, nhìn kĩ lại thì mình cũng bắt đầu nhớ ra xong cũng ngại luôn. Thì ra bé Hoa, sau một thời gian khá là lâu, công nhân em nó khác thật, gọi là em vậy thôi chứ ẻm bằng tuổi mình. hồi xưa lúc đi học ẻm ngồi phía trên mình, lâu lâu mình cũng hay lấy phần ném trêu ẻm, nay lại gặp nhau trong hoàn cảnh như này, ngại ngùng lắm mấy bác ạ. Thôi thì mình cũng chỉ chào nhau tiếng rồi thôi, tự dưng hôm đấy cũng mất hết cả hứng k muốn massage nữa. Va rồi đường ai nấy về, việc ai nấy làm. Cho mình hỏi ý kiến mấy bác xem, nếu là mấy bác trong hoàn cảnh này mấy bác sẽ làm gì?

Đức Hậu

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
8
0
1
nếu là tôi thì tôi gọi em vào tâm sự thôi, còn mà ẻm không chịu thì thôi vậy

Mở ảnh nền