Massage Bình Thạnh Report Gặp E tại King bình thạnh

Hệ Thống Massage Bình Thạnh

Lượt xem: 792

rookie

Tập Sự
Đam Mê Massage
13/9/22
14
1
3
Xin chào các anh em
hôm đầu tháng có ib admin để xin code đi thư giản, nên hôm nay lên viết riview để có gì dịp sau còn có vé giảm giá tiếp ^^
mọi chuyện là như vầy, hôm đó là trung thu luôn nên sau khi nhậu với thằng bạn xong thì 2 đứa có cùng chung ý định đi massa cho khỏe người.
mình ở bình thạnh nên lựa quanh quanh đây có cơ sở massage king cũng gần nhà nên 2 thằng xách xe chạy ra luôn.
mình qua lúc khoản gần 10h đêm nên cơ sở cũng hơi vắng, sau khi được lễ tân check code thì 2 ae chọn vé king onsen rồi xách đít lên phòng
đánh giá về cơ sở vật chất thì hơi thấp 1 xíu 6/10 ( do trong phòng xông và phòng vệ sinh thì còn có cả tiểu cường) à ở đây thì không cho chọn, phải random ngẫu nhiên, cái này bạn mình tính đổi cơ sở đi về ( sợ bị sụp hầm do bạn này ở tỉnh lên chơi )
sau tới phòng thì mình xong hơi khoản 5ph thì bé vào ( bé số 10 )
đánh giá thì bé này xinh nha cao ráo mình dây làm khỏe tốt có lực, mệt thì cũng ổn
định đánh kĩ mà do bận công việc quá nên 3-4 ngày sau mới đánh giá nên cảm xúc cũng nguội mất. :<
Face : 9/10 xinh, mặt có nét
Vòng 1 : 7/10 cam việt đánh giá là hơi nhỏ :v ( do chân dài nên phải bù lại phía trên)
Vòng 2 : 8 / 10 người dây
V3 8/10
V4 không khám phá nhiều
lúc về thì có chút rắc rối với lễ tân ( không biết phải ông chủ ko) khi tính sai phí cho mình ( khá là muộn rồi nhưng cũng tốn khoản 5ph để đợi)
Thiệt hại : tic 600k ( có code)
tip 800k

• Like
Reactions: Massage King

Ngưu Tổng Quản

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
5/6/22
143
38
28
Chúc mừng bạn có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé, còn các vấn đề khác của cơ sở có lẽ để cơ sở phản hồi với bạn nhé
chúc bạn thật nhiều sức khỏe

Bùi Hiển Vương

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/9/22
2
0
1
Chúc mừng bạn có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé, còn các vấn đề khác của cơ sở có lẽ để cơ sở phản hồi với bạn nhé
Ngưu Tổng Quản lần đầu tham gia cộng đồng có chương trình Free vé không vậy

Ngưu Tổng Quản

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
5/6/22
143
38
28
sắp tới sẽ triển khhai nhé bạn, chương trình cũ kết thúc lâu rồi

Bùi Hiển Vương

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/9/22
2
0
1
Hiện tại có chương trình khuyến mãi gì đặc biệt không Tổng Quản, mình đi theo nhóm

Massage King

Tham Mưu
Cơ sở Massage
10/8/22
56
1
8
Xin chào các anh em
hôm đầu tháng có ib admin để xin code đi thư giản, nên hôm nay lên viết riview để có gì dịp sau còn có vé giảm giá tiếp ^^
mọi chuyện là như vầy, hôm đó là trung thu luôn nên sau khi nhậu với thằng bạn xong thì 2 đứa có cùng chung ý định đi massa cho khỏe người.
mình ở bình thạnh nên lựa quanh quanh đây có cơ sở massage king cũng gần nhà nên 2 thằng xách xe chạy ra luôn.
mình qua lúc khoản gần 10h đêm nên cơ sở cũng hơi vắng, sau khi được lễ tân check code thì 2 ae chọn vé king onsen rồi xách đít lên phòng
đánh giá về cơ sở vật chất thì hơi thấp 1 xíu 6/10 ( do trong phòng xông và phòng vệ sinh thì còn có cả tiểu cường) à ở đây thì không cho chọn, phải random ngẫu nhiên, cái này bạn mình tính đổi cơ sở đi về ( sợ bị sụp hầm do bạn này ở tỉnh lên chơi )
đánh giá thì bé này xinh nha cao ráo mình dây làm khỏe tốt có lực, mệt thì cũng ổn
định đánh kĩ mà do bận công việc quá nên 3-4 ngày sau mới đánh giá nên cảm xúc cũng nguội mất. :<
Vòng 1 : 7/10 cam việt đánh giá là hơi nhỏ :v ( do chân dài nên phải bù lại phía trên)
V3 8/10
V4 không khám phá nhiều
lúc về thì có chút rắc rối với lễ tân ( không biết phải ông chủ ko) khi tính sai phí cho mình ( khá là muộn rồi nhưng cũng tốn khoản 5ph để đợi)
tip 800k
Cảm ơn bác đã đến trải nghiệm dịch vụ bên em ạ .Chúc bác luôn khỏe mạnh và gặp nhiều may mắn

Massage King

Tham Mưu
Cơ sở Massage
10/8/22
56
1
8
Xin chào các anh em
V3 8/10
V4 không khám phá nhiều
tip 800k
Dạ e chào ah ạ. E là Qly bên Massage king ạ. Hôm bửa e có vc về quê mấy hôm nên e nhờ ông ah coi giúp vài hôm e ko biết dc sự vc nầy ạ. Trước tiên là e xl ah nhé. Và e sẽ bù lại cho ah vào hôm gần nhất nhé. Tiện thể e cũng xin dc nói luôn là e qly bên massage king. Các huynh có bất cứ vc gì cứ id e qua sdt 0918033280 MR Đạm thaks các huynh đã ủng hộ bên đệ thời gian qua ạ

Mở ảnh nền