HOT Tâm Sự , Kể Chuyện Gạ đụ đứa em gái ở dưới quê lên

Lượt xem: 191

trần thương

Binh Nhất
Thánh Massage
29/7/23
51
8
8
Vào một ngày cuối t6 trời mưa tầm tã, ngồi một mình trong phòng lm việc căng thẳng bỗng nhiên có một cuộc điện thoại reo lên, mình tưởng khách hàng gọi ai nhè là bà cô ở dưới quê gọi , mình vội nhấc máy alo: con nghe cô ơi, bà cô thấy mình trả lời nhõng nhạc bà cô liền đáp: con có khoẻ ko? Dạo này công việc làm ăn có thuận lợi hok con? Mình vui vẻ đáp: dạ con vẫn khoẻ, còn công việc dạo này kinh tế khó khăn suy thoái nên hàng đi vẫn chậm, chỉ kiếm đk lai rai thôi ko còn dk mạnh như lúc trước... Cô bảo mình thời buổi khó khăn mà con lm được vậy là tốt rồi, con xem có công việc gì cho E Hương vào lm với, chứ nó thất nghiệp không có gì làm ở nhà hoài rồi còn báo Cô mất gần cả trăm triệu nữa. Đù nghe đến đây tự nhiên người mình tỉnh hẳn lun, mình nhanh trí đáp, công việc trong này ko thiếu nhưng lm hơi vất vả, có khi việc nhiều lm cả đêm tới sáng, nhưng làm đêm thì mai đk nghĩ ngơi, mới vào ban đầu 6tr/tháng, cơm nước chỗ ăn ngủ bao hết, 5 tháng tăng lương 1lần/1tr, ngày lễ chủ nhật được nghĩ, có lương tháng 13 đầy đủ . Nghe đến đây Cô bảo thời buổi bây giờ có đk việc lm là tốt rồi con, để Cô nói với nó sắp xếp vô lm với con, dù sao ae lm với nhau Cô cũng yên tâm. Ok Cô, giờ Con phải đi lm việc đã, Có gì Cô cứ alo cho Con nhá. Ok Con.
Kết quả là sau khi e nó vào lm việc cho mình được 1 tháng đầu ngoài sức tưởng tượng của mình, e nó lm rất chăm chỉ chịu khó, mặc dù lương 6tr thôi nhưng mình trả cho e nó 7tr lun.
Ông Bà mình có câu lửa gần rơm lâu ngày cũng xém, mình đã đụ đk e nó, lý do vì sao mình đụ dk e nó mình sẽ viết tiếp trong P2 chứ câu chuyện quá dài rồi, mình xin tạm dừng p1 tại đây. Xin cám ơn
Lol e nó đụ rất khít, nước nhiều, mình đụ mà e nó rên to quá trời lun, công nhận lol vườn nhà khác lol công nghiệp

Mở ảnh nền