Massage Gò Vấp Report em yêu 15 tuy nhỏ mà có vỏ nha hehe

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 236

Chu Nhật Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
1
3
Hôm nay xin phép ae được giới thiệu đến một số khá hot, theo đánh giá của t là 9đ. :b87::b87:

Em nó mang mã số 15 t có nhắt ở trên rồi đấy. Thế thì em này có gì ngon mà t lại rì pọt thì
Đầu tiên là face xinh, mặt tiền mà nên đánh giá em ăn điểm từ cái face tới dáng đều rất là baby cute phô mai que. :b73:

xinh nhẹ nhàn không kiêu kỳ, mang đến cảm giác thoải mái, muốn gần gủi và còn Vui vẻ, dễ thương, nói nhiều, chịu khó nói chuyện với ae lắm hehe
em cao khoảng m5 thôi nhưng đủ dùng nhé ae.

Body ổn với một dáng người có thể gọi là mình dây nhưng cũng được tô điểm thêm những nét hấp dẫn đặc biệt. Cặp cam không nhầm vào đâu được, cùng với đó là một vòng eo lý tưởng cặp mông chất lượng nữa thì không còn gì để chê.
:baddog25::baddog25:

Svtạm ổn, em này theo đánh giá phải gọi là tốt. Làm nhiệt tình, chìu ý đối phương, bài tắm khá là hấp dẫn. Em nó nhiệt tình và làm rất tốt nên t mạnh dạng cho em nó Sv 8.5đ.

Thư giãn BJ + 69 hết bài, cỡ t 30p mà vô tay em nó bú một thoán là gục súng, out sau 15p chiến đấu kiên cường.
Em này ngon là do Face xinh, Sv tốt nhiệt tình và đỉnh cao, chống chỉ định đại ca nào tìm hàng thịt mỡ vì em này body khá nhỏ nhắn, còn vô trận thì đúng là nhỏ mà có võ.

Mở ảnh nền