Report Em Na quán Cỏ Mây

Lượt xem: 1,144

Phạm Gia Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
5
0
1
Hôm trước tui có đi qua quán Cỏ Mây cho em Na mát xa rồi về RP cho anh em, mà thấy anh em trên này có nói là em Na Cỏ Mây hay em Lam MP bị lậu (không biết em nào), mà khổ nỗi tui BJ lâu ra nên hay 69 vét máng luôn, cụ thể là em Na, được 4-5 ngày thì sáng dậy bị viêm họng hạt, tối trước đó trước khi đi ngủ tui có nốc nguyên ca nước đá nên không xác định được đây là lậu miệng hay viêm họng hạt, triệu chứng thì chỉ có một đó là chỗ cổ họng sau lưỡi gà có một vùng nhỏ bằng đầu ngón tay cái nổi lên mấy mụt nước, tui tra google thì nó bảo là viêm họng hạt, ra nhà thuốc mua thuốc thì họ cũng bảo viêm họng hạt, mà triệu chứng của lậu miệng thì cũng tương tự như viêm họng (ko phải viêm họng hạt) và có thêm mấy vệt màu trắng trong miệng (tui ko có triệu chứng này), còn thằng cu của tui thì hiện tại đã qua một tuần chưa có triệu chứng nào của lậu nên cũng an tâm là bé Na ko bị lậu miệng (cái miệng nằm dọc thì tui ko biết).
Tóm lại là do hôm trước có ghé lại quán Cỏ Mây và gặp khá nhiều bác đi em Na thì nếu như mà có bác nào trong số đó ở trên này có vét máng hay chơi trần em Na rồi về xui xui có biểu hiện bị lậu thì cho tui biết để tui còn biết đường đi mua thuốc uống chứ hôm qua tui xách mông từ BVĐK tỉnh Bình Dương ra tới BV Da Liễu với BV Nhân Dân để đăng ký xét nghiệm lậu do nghe có bác nào nói phí xét nghiệm có 40k à, ra tới nơi thì tui mém mất máu mà chết luôn, quyển sổ đăng ký xét nghiệm là 5k, phí đăng ký xét nghiệm là 80k(trên bảng nó để giá có 36k là bắt đầu thấy có điềm rồi), phí xét nghiệm dịch miệng là gần 800K, nghe xong phí xét nghiệm là rét ngang rồi, thay vì cắt cổ thì cái này là chặt đầu luôn cmnr các bác ạ, bác sĩ tư vấn thêm là nếu bị lậu thật thì phí điều trị còn gấp mấy lần.
Nên là tui lên đây với 2 mục đích đầu tiên là hy vọng rằng em Na ko bị lậu để ae còn ra mát xa giải stress, để tui khỏi tốn mấy củ để đi trị, thứ hai là muốn biết được thêm thông tin từ các bác mới đi em Na về xem em nó có bị lậu thật không để tui còn biết đường mà lần.

Mở ảnh nền