Massage Hà Nội Em Ms 10 Neko 2 - service vừa chuẩn vừa dễ thương

Massage Hà Nội

Lượt xem: 569

Khắc Cường

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
17
1
3
Bro nào thích services tốt cute nhí nhảnh thì không thể bỏ qua em Ms 10 ở Neko 2 , hôm nay được dịp trải nghiệm dịch vụ em nó mà nhớ quá . Lần đầu tiên trong đời em gặp đc 1 em massage mà nói chuyện dễ thương đến như vậy , đúng là dòng đời xô đẩy quá, khuôn mặt ngây thơ dễ thương vầy mà phải đi làm cái nghề dịch vụ này.

Ngoại hình em nó không có gì nổi bật lắm, điểm nhấn là khuôn mặt cute và làn da trắng muốt. Người em nó hơi lùn làm cảm giác như đang trải nghiệm massage dòng lolita. Bù đắp về ngoại hình thì em nó có một services quá tốt, chiều khách và phục vụ khách tới bến luôn. Màn tắm bồn với em nó bánh cuốn như phim 51 shades, em với em nó quần nhau như điện dại, tí thì quan hệ trong bồn, may mà em nó đẩy mình ra lúc cao trào. Trườn bò tinh dầu xong em nó BJ cho1 tí là out cmnl ,chắc do cảm xúc quá nên không kìm nén nổi. Em nó cười bảo sao anh yếu thế, em còn chưa phô hết skill ra . Đúng là vừa đen vừa nhục , thôi hy vọng cuối tháng gặp em nó phục thù lại, chắc phải làm tí bia rượu vào cho nó khó ra chứ em nó làm tình chuẩn quá

Mở ảnh nền