Massage Gò Vấp Report em KTV tây đô làm tôi dính quá

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 320

kiều thuận

Binh Nhất
Lão Làng Massage
28/7/23
31
1
8
Lướt sóng xem report riết cũng lên 1 bài góp vui với anh em.

Ăn nhậu lẩu dê gần sân bay thấy hay hay thì rủ mấy fen đi đổi gió bên sân bay xem sao.

Vào có 4 hay 5 loại vé gì đó nhưng book cái vé CIA được giảm 30% vé cũng rất ư là ok.

Vào phòng nằm chờ uống tách trà giao lưu anh em được bonus dĩa trái cây cũng khá là phết.

Lên phòng xông hơi tí chờ ẻm vào, vừa ra ngồi xuống ghế thì em cũng đã vào tới hỏi thăm kết giao kaka,

rồi vô tắm thì công đoạn này ae biết rồi, bé tắm táp, vuốt ve từ trên xuống dưới cho thơm tho.

tay nghề làm khoẻ của em cũng khá là ok được cái ngoan, kêu bấm chỗ nào thì bấm chỗ đó khá tốt. Cảm nhận đi thái lan trườn các kiểu thì khỏi phải bàn rồi anh em nhỉ

đến công đoạn ghi bàn, bé bj miệt mài, dùng đủ skill nhưng vẫn chưa hạ gục được mình, bảo bé ngừng đi, bé bảo anh để em, không xong em tức lắm, oh year, thế là bé vẫn tiếp tục hj bj mình thì nằm cảm nhận và cầm tay của bé được cái tay lông nhiều nhìn rất cuốn và muốn hút luôn, cuối cùng phải chấp nhận chịu thua bé hic.

Xong xuống nằm nghĩ ngơi chuẩn bị về thì có anh quản lý còn ra để chăm sóc hỏi thăm mình nữa chứ mời ăn uống các kiểu, tư vấn các số cho đúng gu mình và tặng vé khuyến mãi lần sau khi đến , tinh thần cầu thị rất tốt

Sơ bộ bé 21 này

thái độ : 9 điểm

trình độ: 9 điểm nhìn hứng chịu

V1 hàng real vừa tay đẹp.

V2 eo thon gọn mình dây cho gu anh em

V3 dĩnh dĩnh múp êm

có 1 điểm cộng là phục vụ ở ngoài tốt và bé làm không hối thời gian.

Mở ảnh nền