Massage Tân Phú Hot Girl Report em KTV tân phú mình dây cây cảnh

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 215

trần thương

Binh Nhất
Thánh Massage
29/7/23
51
8
8
Đợt vừa rồi đi công tác ở tphcm cùng mấy anh em Ở chỗ làm chung ,mà cả nhóm mới đi họp đến cả gần tối khuya mới xong,vừa đi ăn lót dạ cho cái bụng đói ,rồi có một ông,ông đấy là ông anh của mình có hỏi gợi ý của nhóm là đi massage cho khoẻ người không,thế là tụi tui cũng đồng ý tham khảo thử,thế là tụi tui cũng chốt chỗ massage ở luxury,cũng có nghe ông anh review sương sương về mấy bé làm sướng lắm.

Khi tui đến nơi thì dưới sảnh có đứa em phục vụ nhiệt tình chu đáo lắm,nhóc nói có mấy em xinh tươi dữ lắm,anh lên tha hồ mà chọn luôn,mà hong lẽ tui tham quá lên chọn hết cho mấy ông đi chung ngồi không luôn chứ,lên cũng lăn tăn một hồi thì bé lễ tân có đưa ipad cho tui lựa,thế là có một bé xinh tươi trắng muốt đập vô mắt tui,nhớ không lầm là bé đó là 888,mà ngặt một nỗi là bé đang có khách nên tui cũng phải đợi,đúng 5p thì tới lượt.Mà do tui vừa mới họp xong với đi quãng đường cũng khá xa nên cũng hơi mệt người.

Thế là nhóc phục vụ cũng mời tôi lên phòng,lên phòng nhóc cũng hướng dẫn tui thay đồ để xông hơi rồi làm các bước để đợi bé vô.

Lúc tui vừa xông hơi xong thì bé nó cũng vô,lúc bé vừa vô phòng,đập vào mắt tui là thân hình trắng nuột nà cùng với đường cong của ngực với mông của bé nó luôn,làm tâm hồn tui rạo rực lúc nào hong hay,kèm theo đó là giọng nói cực ngọt ngào của bé nó luôn,quá đúng với sự lựa chọn của tui luôn hong chứ,xong rồi em ấy bảo tôi lên giường nằm để em ấy massage toàn thân cho tui,lúc đấy em ấy rưới hẳn dầu lên người mình và kèm theo đó là những đường uốn éo trên cơ thể của tui,bàn tay của em ấy đi đến đâu trên cơ thể tui là lúc đó tui cảm thấy như người của tui khoẻ hẳn ra tới đó,càng làm sâu vào thì em càng mê mẩn cơ thể của tui.Trong phòng vừa kín đáo vừa ấm cúng thế kia,em bóp tới đâu à tui nổi da gà đến đó mấy ông ơi,sướng phải biết luôn.Lúc mà em nó thư giãn quay đầu 69 để bj cho tui thì phải nói là kinh nghiệm hong phải bàn cãi luôn,trên cả tuyệt vời luôn ko chứ,của em nó thì ngọt hết nước chấm luôn ko chứ,nhưng cái gì vui quá thì cũng chóng tàn ,xong thì em ấy cũng dìu tui vào bồn để tắm rửa cho thơm tho lại,chu đáo hết sức luôn cơ chứ.

Vừa xong thì em ấy cũng có hỏi tui đói ko để kêu mấy nhóc phục vụ làm tui bát mì bò trứng thơm lừng nóng hổi kèm theo đó là ly trà gừng nóng để lót dạ giữa đêm khuya thanh vắng cho ấm cúng luôn,quả là tiếng lành đồn xa,mấy bé phục vụ cùng với em 888 và bé lễ tân phục vụ tui cứ ngỡ như người nhà ko cơ chứ.

Mở ảnh nền