Massage Tân Phú Hot Girl Em KTV sở hữu sắc đẹp khá ngọt ngào, sắc xảo, nhìn rất cuốn

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 174

văn phúc

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
21
0
1
Vào 1 buổi tối đẹp trời sau khi đã làm vài lon thì cũng tê tê sẵn cũng có chút hơi men qua rì viu xem thử thế nào theo đánh giá của t thì
Ấn tượng đầu tiên, vẻ ngoài quá đẹp và ngọt nước:
- Em nó sở hữu sắc đẹp khá ngọt ngào, sắc xảo, nhìn rất cuốn
- Body thì chuẩn model, ba vòng sở hữu những số đo quá chuẩn và hấp dẫn
V1: Tròn và rất to ( so với dáng người em), bóp rất sướng tay, b* thoải mái, căng tròn và mềm mại
V2: Eo thon gọn chuẩn nét, ôm rất thích.
V3: Siêu phẩm, mông tròn vừa vặn, săn chắt đúng chuẩn, cực đẹp, da thịt mát lạnh
V4: Hàng hiếm, ngon lành nhiều nước, khá bót và khít, lông lá dọn sạch, nhìn hồng hào thích cực.
Ấn tượng tiếp theo là cách phục vụ: Rất nhiệt tình với đáp ứng hầu hết mọi yêu cầu ( trừ những điều quá đáng) bé khiến mình rất hài lòng về cách phục vụ.
Ấn tượng cuối cùng về bé là service quá khủng, dâm dê vô độ:
Em 020 này có vẻ ngoài nhìn rất cưng, không nghỉ là thánh dâm nhưng khi vào bài bản rồi thì ôi thôi cứ muốn xĩu với em nó. Đầu tiên phải nói đến là phần tắm hầu như full hết service từ A-Ă sướng phải biết. Đặc biệt là phần trườn thái lúc tắm và BJ thì thỏa thích mà xoa bóp móc kiểu gì cũng được, em nó chỉ có vừa làm vừa rên thôi chứ không hề chống cự.
Phần massage chuẩn JAV không khác gì trên phim Nhật, đặc biệt nhất vẫn là phần massage cọ miết, từ bím cho tới ngực em nó dùng tất, cứ đi hết bài này là đổi động tác tiện thể đổi luôn. Bj 69 thì miễn chê, hàng khá ngọt nước , sạch sẽ 100% mùi nhẹ nhàng lại càng khiến mình thêm phần tự tin mà vét. Nước nôi thì dạc dào nên cứ thoải mái cho em nó lên đỉnh luôn.
Đánh giá cuối cùng khá hài lòng với em 162. rất đáng để trải nghiệm À bé nó 2k2 nha anh em ngọt nước lắm.

Mở ảnh nền