Massage Gò Vấp Hot Girl em KTV mới toanh của ozawa mà t mới phát hiện ra

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 185

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
53
1
8
Chào các em thiện lành nhé!
Nằm ở nhà lại nhớ cái cảm giác tê tê phê phê còn lắng đọng lại của tuần trước. Cái cảm giác mà khó ai mang lại được từ đầu đến ngón chân.
Mình cũng thuộc dạng cả thèm chóng chán, đi các cơ sở cũng nhiều rồi, toàn phải thay đổi cái hương hoa cỏ lạ mới được.
Nay không biết sao lại nhớ cái e 69 bên này. Cái cách e nói chuyện, cách e phục vụ,tắm chung, var lưỡi, wc, lại thêm commbo ngoáy tai phê tới nóc nữa. Hay cái cách e nhẹ nhàng khui đưa mình chai nước. Dù biết là bóc bánh trả tiền, ai e cũng vậy. Nhưng vẫn cảm thấy có gì đó rất ấn tượng về bé.
Nói đến đây nhiều ae đừng nói mình PR cho quán nha. Mình là mình PR cho bé vì mình quý bé (kkk). Với lại mình cũng nhắc, các ae đi chơi sao là quyền của ae. Đừng nghe mình chém gió nha ae. Đi chơi theo cảm nhận của ae đi. Sân chơi này mình chủ yếu là chia sẻ cảm giác với ae cuộc phiêu lưu của mình thôi. Không có xúi ae ghé tiệm này tiệm kia chơi mà chửi mình tội cho mình nha.
Phương châm của mình là tiền mình bỏ tiền túi hoặc tiền ăn trộm của con vợ mình. Không xin của ai hay nhận tiền của quán nào hết à. Không có chuyện lên ăn nói xà lơ mất tiền oan uổng của ae.
Nay đi e nó 2 shot êm ái, tê hết dái. lấy thêm thời gian ngoáy tai kể chuyện phím cho vui.
SỐ 90A , ĐƯỜNG SỐ 8 ,PHƯỜNG 11 ,GÒ VẤP cho cụ nào đến sau nhé hehe

Mở ảnh nền