Massage Gò Vấp Hot Girl Report em ktv MÃN NHÃN face đẹp

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 44

Bắn Tùm Lum

Hạ Sĩ
Thánh Massage
28/7/23
58
7
8
Ngồi rảnh rảnh thấy bé KTV luxury hợp mắt với hợp cu quá nên là hôm nay quyết định đi thăm bé để được sướng coi sao. Thủ tục nhanh gọn rồi cũng được lên phòng

Xông hơi một tí thì bé nó bước vào 2 đứa tâm tình nhau nhều tí còn tui thì không quên khám phá cặp bưởi của bé nó phải công nhận lúc nào cũng vậy được sờ bưởi là sướng nhất đúng không anh em. Vô phần tắm táp bé bé nó tắm rửa chăm sóc cho tui tới tận con cu luôn nha lúc đầu là đặt có 1 shot ak mà bé nó dạo đầy với BJ sướng quá nên là phải Cia hết cho bé nó không cam tâm nên là đăng ký thêm shot nữa luôn
Về phần khỏe thì bé này làm ổn không quá đặc biệt nên là tui bỏ qua nha. Vô tới phần mệt bé nó đổ gel khắp người mà sử dụng cặp vếu cùng con bum búm của bé mà thỏa mãn tui, nhiều khi còn kết hợp đi lưỡi nữa chứ đi tới đâu là phê tới đó luôn rồi. Thằng em tui sau khi một thời gian được bé nó chăm sóc thì cũng đa tiếp tục ngóc đầu dậy mà bé nó thì có hiền gì đâu thằng em vừa dậy là bé nó chơi kẹp bánh mỳ với c* bím vô cu tui tiếp rồi. Rồi sau đó thì bé nó vô thế mà mơn trớn nhẹ nhằng thằng nhỏ và kết thúc bằng một màn b* liế** quá phê chym
Face bé này dễ thương với dâm được thêm cái nhiệt tình nữa. Quá đỉnh hẹn gặp e lần sau tiếp tục chiến

Mở ảnh nền