Massage Gò Vấp Hot Girl Report em KTV Luxury dâm lắm

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 215

Văn trung

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
50
3
8
Chàoae ,chắc mấy ae cũng có biết cái Luxury rồi, bần đạo đi cũng nhiều nên thích bên đây về khoản service cao . ghé qua Luxury lần này là lần 3 lần 4 , lần trước đi cùng mấy người nữa ,giờ ghé lại nên đường xá cũng không cần hỏi ông Google nhiều. Qua đến nơi là có ông bảo vệ chạy ra chỉ xe xuống , vô tới nơi hỏi thăm về khuyến mãi trên diễn đàn, sau khi xát nhận ổn thỏa hết thì chọn cái vé 900 còn 630, nằm uống trà tí cho đỡ khát chứ chạy ngoài đường cả tiếng thì mấy ae cũng biết cảnh.

Lên phòng là tranh thủ ngồi xông hơi chút cho ra mồ hôi, đít nóng như cái chảo thế là phóng ra ngoài vừa kịp lúc em nhân viên vào , 2 đứa nói chuyện một chút rồi ngồi ôm em nó mần ăn 1 chút . Ngồi móc móc vài cái là nước nhờn e nó ra .

Rồi thì cũng vô tắm các kiểu,vào chưa kịp thoa xà bông là bân đạo trỗ tài hết bóp trên rồi mò dưới, thọt từng nhịp, mân mê đủ bài thế là em nó có hứng hay sao mà đè ra BJ luôn. Cũng vì thể trạng yếu nên bị em hấp tinh đại pháp out luôn , out rồi e còn bú thêm nên thôn muốn đái vào mồm em nó :))

Em nó tắm sơ cho bần đạo rồi đưa lên giường cho nằm như phơi cá,massage khoẻ đủ bài xong em nó đổ gel rồi làm nuru, hàng họ của em chuẩn bài quá nên càng làm càng sướng. Em cũng dâm, vừa làm vừa rên nghe thích cái lỗ tai .khúc e dùng trym chà bần đạo kéo e lên rồi vét máng , trym múp vét hết bài . Vét chán em nó đè ra mà BJ thêm cái nữa, chưa hồi đạn mà giờ bị tấp thêm cái nữa nên lần này lâu hơn hẳn, nhưng cuối cùng cũng ra đi thêm 1 phát nữa với bé. Em này số 21 , em còn teen nhưng còn nét xinh và dâm dữ lắm. Còn riêng về khoản kèn sáo thì em làm rất tốt, rất phê nhe.

Văn trung

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
50
3
8
bên này đông gái mà mấy em bên này cũng chịu khó chiều khách vcl

Mở ảnh nền