Massage Gò Vấp Hot Girl Report em ktv dáng ngon hoàng gia gò vấp PVT

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 83

trinh phạm

Binh Nhất
Đam Mê Massage
28/7/23
22
0
3
Em cũng là 1 đứa thỉng thoảng hay đi massage để thử giãn giảm strees. E có vào hoàng gia 2-3 lần rồi. Nhưng lần đó là đi cùng hội bạn dẫn vào, hôm đó mấy ae nhậu say hôm sau không nhớ gì. Thì đến vừa rồi, hôm trước có làm đêm, thiếu ngủ mệt phờ, giữa chiều bỏ làm alo book lịch bên hoàng gia luôn. Nói là lần thứ 2 đi nhưng k khác gì lần đầu. Đến nơi thì thấy cơ sở sạch sẽ trông okela phết . Order ngay 1 cia vip và đc các bạn phục vụ dẫn lên phòng có hỏi qua gu thích như thế nào thì tả 1 chút rồi nằm chờ(các bạn yêu cầu xem ảnh rồi chọn cũng đc). Phòng cũng khá to
Nằm đợi 1 lúc thì có bé ktv số 600 vào trông bé khá cân đối, xinh xắn có ngực hệ cam sành. Rồi em dẫn mình đi xông hơi, xong ra tắm chung, lúc tắm có nch là phòng vua này chuyên đi vé vua hoặc full service thư giản 2 thế là e nâng lên luôn. Tắm xong thì đến phần massage và thư giãn. Service thì tuyệt đỉnh luôn các bạn ạ vé này ra 1 lần trong bồn và 1 lần trên giường, e k tiện tả sâu nói chung là đỉnh chóp. Bé KTV này thì nhẹ nhàng tình cảm như người yêu luôn. E đi từ gần 5h mà đến hơn 7h mới về người tràn đầy năng lượng luôn. Thế là hẹn bé lần sau lên tiếp rồi đi về.. Ae có thể săn khuyến mãi gì đó trong diễn đàn congdongthugian này có. Nói chung là đáng đồng tiền bỏ ra, e giờ sẽ làm khách quen ở đây quá. Các bác có cơ hội nên đi trải nghiệm. Em dừng bút ở đây và book ở đây chúc anh em một ngày vui hehe.

Mở ảnh nền