Massage Quận 7 Report em KTV đáng đồng tiền bát gạo

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 38

Doãn Chí bình

Hạ Sĩ
Thánh Massage
28/7/23
171
15
18
bé này được mấy bạn giới thiệu là bé mới, mới vào ngề, nên nhanh tay lụm bé,, cặp loa ngợp thở phết, nay tôi k đi nhậu nữa nhé, mà từ công ty về rồi ghé cát tường luôn. trong tâm thế là tỉnh táo hừng hực trong người, vào đá nhẹ tô mì bò trứng cho khoẻ đã rồi làm gì thì làm, nói chung là no vừa miệng, xong mới dắt đầu vào phòng xông hơi tí cho khoẻ người tiện đợi bé luôn

ui cha mới gặp bé, bé trăng nhé anh em, hồng hào chúm chím đáng yêu vô cùng luôn anh e ạ. tâm sự hỏi han bé 1 tý thì quyết định bé vào bồn tắm, thế là vào việc thôi

bác nào mê bóp thì có còng 1 hệ cam bóp vừa tay do hàng thật hehe vòng 3 chà bá lửa bóp sướng cả tay

Sau khi đc pé tắm kĩ sạch sẽ xong rùi lau khô rồi nằm lên thớt . Trước tiên là pé massage khỏe trước , tay nghề đúng là đỉnh của chóp . Pé đấm tới đâu thì phê tới đó , đó giờ đi nhiều chỗ cũng chưa thấy ai đấm tốt như pé , do ngồi làm suốt nên đau cái khúc lưng dưới nên nhờ pé đánh mạnh chổ đó , rùi bẻ lưng các kiểu nghe rắc rắc phê lắm .

Xong khỏe thì gì tới cũng tới , khỏe xong thì tới lúc mệt , em hun tới đau quýu tới đó , em bj nhẹ nhàng , mình thích sờ v3 của bé to vừa đúng gu hehe , rùi xin bé cho sờ v4 bé tỉa gọn gàng và mềm mịn , mình sờ nhẹ nhàng ngoài thui tạo cảm giác hưng phấn cho 2 bên , em cũng rên nhè nhẹ nghe kích thích vl .

Sau 1 hồi hành hạ chịu ko nổi nên mình đầu hàng , pé lau cho mình rùi xin phép đi vệ sinh , pé kêu mình nằm nghĩ xíu rùi bé khuyến mãi thêm massage đầu pé có chiêu bẻ cổ siêu đỉnh chú nào muốn nghe cổ kêu rắc rắc thì nói pé làm cho bao phê kaka .

chấm điểm bé đổi vs tôi 10/10 k có điểm trừ anh em ghé trải nghiệm nha. sẽ quay lại thăm bé

Mở ảnh nền