Report Massage Quận 2 Em ktv Chuẩn Của Ngon Với Service Khủng tại Massage Gold

Lượt xem: 311

tuấn thất tình

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Massage Gold chắc hẳn không còn lạ gì ae diễn đàn, còn ae nào hay chơi bên massage Gold thì cho thằng em chào cái nhẹ. Vừa mới ghé thăm cục cưng của Gold, sướng thì tê tái mà em cứ đè lên bj quài làm 2s vẫn chưa đã thèm.
Vẫn như bao lần, cứ muốn ghé thăm em thì cứ phải là hẹn trước cho chắc kèo, em số hot nên khá dễ bị book trước, qua mà ngồi đàm đạo với Bầu thì có nói chuyện đến sáng mai cũng chưa hết chuyện. Ai chứ Bầu đã tiếp thì quá là đỉnh cao, nội cách phục vụ của bên massage Gold đã ăn điểm ngay từ lần đầu tiên ghé rồi, thế là cứ thế mà hay ghé bên này, phần là yên tâm, phần là vì quá ngon trong nguyên một khúc tân kỳ tân quý.
Lên đến phòng, vẫn là kiểu ngồi lướt tiktok ngắm mấy em chai na thôi chứ không mê bộ môn xông hơi cho lắm, người đã béo mà còn vô phòng xông hơi thì nhìn cứ tưởng queo xối mỡ. Ngồi hút được 2 điếu ba số là em lên phòng, vẫn là phần mở đầu khá là tình cảm khi em vào đến nơi, đến kế bên chào hỏi tâm sự một lúc bằng cái giọng tình cảm của mình thì chỉ có thể mà mê em hơn.
Vào tắm cùng em làm một cơn sung sướng, với phần dạo đầu ngay trong bồn không thể sướng hơn được nữa cùng với đó là những thế bj quá đỉnh làm muốn out luôn trong lúc dạo đầu. Em cứ thế mà bj từng đường nghệ thuật đến khi đắm đúi thì cho tạm nghỉ dưỡng sức để tí nữa lại là một phần sung sướng gấp bội.
Lên giường nằm dài cho em massage vài bài cơ bản của bài khỏe, lúc này thì chẵng còn quan trọng nữa rồi, điều chờ đợi lúc này là phần massage thái nuru của em, phần làm nhiệt tình và hấp dẫn của em chắc chắn chỉ có sướng. Vừa mới bảo em vào luôn massage thái là nghe sướng hết cả người, trườn lướt bằng body nhỏ nhắn cùng lúc cặp bưởi cứ thế mà miết dọc khắp lưng rồi khắp cả người làm cơn phê không kìm chế được, thằng em nhận được tín hiệu mà cửng hết lên.
Thế là thỏa lại mong muốn, em đi xong phần massage là đến ngay với thư giãn bj, còn gì sướng hơn khi vừa được kèn xáo miệt mài vừa được thử thức bướm ngon non ngập nước, càng kích thích chỉ càng khiến độ dâm em tăng cao, để rồi khi vào thế vét thì nước nôi tràn trề như suối đổ, sướng hết cả người nên cũng out luôn. Kết thúc sung sướng bằng phần cả hai tâm sự trong lúc đợi em thu

phạm quý

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
47
0
8
lâu cũng k có đi k biết dạo này còn trương trình gì hay không,,,:b04:

Mở ảnh nền