Massage Gò Vấp Hot Girl em KTV 17 gv ae đi thử nhé rất oke

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 132

Doãn Chí bình

Hạ Sĩ
Thánh Massage
28/7/23
169
15
18
sau khi tan làm tự thưởng cho mjh một buổi xã street, trước khi qua ko quên alo cho bên quán một cái để dc tư vấn dịch vụ và đặc vé trước.đến nơi dc mấy bạn phụ vụ đón tiếp và dẫn đến lễ tân để cheek thông tin đặc trước và mua vé, vào phòng chờ đc một bạn cskh tư vấn thêm cho mình và sắp xếp KTV theo yêu cầu sau một hồi tham khảo tôi liền book bé 17 xong xuôi đc bạn dẫn lên phòng về csvc thì rộng rãi sạch đẹp đúng theo phong cách của vua phòng đầy đủ xong khô, ướt buồn tắm vv...
Thay đồ ra vào xong ước trước xong đc tầm 5p tôi chuyển qua xong khô xong thì bé bước vào phòng nhìn bé trẻ đẹp trắng trẻo nhìn cái là muốn chiến liền. dáng bé nhỏ con xinh xắn khuôn mặt tươi cười rạng rỡ bé chào hỏi tôi một cách lễ phép đặc biệt là cặp lo to tròn đẹp gì đâu rồi bé lại lao mồ hoi cho tôi và xã giao vài câu xong tắm rửa bé kéo lên giường tâm sự phải nói bé có dáng người nhỏ bé khá là lãng mạngva cách nói chuyện như một người tình ai cần ngu nhẹ nhàng tình cảm thì qua kiếm bé quá tiệt âu yếm xong bé
massage khỏe massage phần đầu, đắm bóp mặt úp ngửa tay đủ lực làm đá nóng vv phần này bé làm rất là tốt luôn
massage mệt bé tha dầu nuru body tôi hôn từ từ nhẹ nhàn trải nghiệm khắp lên người trường bò chầm chậm lên người tôi tay tôi thì bận mò hay trái đào của bé rồi chuyển xuống eo và đưa vào khe cửa bé nước thủy của bé trải ra ấm áp làm sao tới náy lắm rồi tôi kiu bé 69 luôn mk bé làm 69 phê cực luôn tôi hup sò bé rơn nhẹ nhàng và tăng dần tốc độ tôi sướng tê tái tôi sỗ một trần pháo bông miên mãn xung sướng sau 10p nằm nghỉ ngơi so bóp cặp đào nói chuyện với em tý rồi tôi về luôn hẹn bé bữa khác mình tâm sự tiếp

Mở ảnh nền