Massage Hà Nội Report em gái nhà titan hà nội

Massage Hà Nội

Lượt xem: 442

nguyễn văn thành duy

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Em gái đã quá quen với các ae massage Titan Hà Nội, chắc chắn là ae cũng nghe qua hoặc đã từng gặp em rồi, cũng là một trong số những con trym yếu đúi được em nó thuần phục, giờ đây thì trong tâm trí chỉ còn biết mỗi em. Vừa mới phi xe ghé qua massage Tita tránh bão, gặp lại em mà ấm áp một đêm mưa.
Lâu rồi còn trym không được xả đạn thoải mái thế là nằm lướt group zalo massage Titan mà xem ảnh là sai lầm, mấy em xinh trên này nhìn thôi là thèm, lại thêm em có quả ảnh pose dáng đẹp quá làm nhớ hơi ghiền mùi da thịt em quá, móc điện thoại nhắn thẳng cho ông bầu đặt vé ngay và luôn.
Qua đến nơi lên phòng xông hơi luôn cho ấm người, ngoài trời mưa lớn vô phòng ngồi xông hơi ấm ấp thì còn gì bằng.
Xong thì em cũng lên đến nơi, cô bé đáng yêu lại xuất hiện vô cùng hấp dẫn, cùng thái độ ngoan không kém phần niềm nở thế là phần khởi đầu với em là hoàn hảo.
Vô bồn tắm tiên, ngon nhất vẫn là phần bj thư giãn, sau khi dạo một vòng quanh người, em bắt đầu khai mạc bằng skill bj rất phê, chuyển thế rất diêu luyện, quá phê trong cơn mê với phần tắm tiên, quá tốt.
Phần massage được em phục vụ hết mình sau khi tắm vừa xong, lau khô mình mẫy lên giường nằm cho em chăm sóc phê phê. Bài khởi đầu là massage khỏe, đấm bóp đủ bài vừa lực êm khá thoải mái, phần massage thái rất dịu dàng, trườn lướt toàn thân không có gì để chê, massage nuru tuột rất êm, kích thích nhiều bài rất nhiệt tình, tuyệt vời.
Phần thư giãn đỉnh cao làm nên thương hiệu của em 16 chắc khỏi phải nói, cứ nằm im và hưởng thụ, nghe cơn sướng cứ rần rần chảy trong người là biết ngay. Em rất ngoan, phối hợp tốt các tư thế, hàng cực phẩm cực khít mò móc là ghiền luôn, nước nhiều như suối, cứ biết cách kích thích là em nó tuôn trào không kiểm xoát, tuyệt đỉnh thư giãn, nên thử một lần cho biết mùi sướng.
Kết thúc phần phục vụ là phần nằm ôm ấp thoải mái, nằm nói chuyện một lúc trêu ghẹo em xong đã đời thì về, em tiễn xuống tới sảnh, trà nước xong xui thì sách đít về, lên diễn đàn gửi bài rp đánh giá cho em nó làm quá đỉnh.
về phần ngoiạ thất thì theo ý ciến cá nhân thì
V1: To tròn đã qua chỉnh sửa nhưng không giữ hàng bóp bú mút thoải mái.
V2 : Ko lipit
V3 : to vừa đủ để doggy trong sung sướng.
V4: e mới làm nên cũng còn khá khít, nước nôi đủ dùng.
Về phần dịch bụ thì ẻm BJ khá là lâu

nguyễn nết ly

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
40
0
6
V1: To tròn đã qua chỉnh sửa nhưng không giữ hàng bóp bú mút thoải mái.
V2 : Ko lipit
V3 : to vừa đủ để doggy trong sung sướng.
V4: e mới làm nên cũng còn khá khít, nước nôi đủ dùng.
Về phần dịch bụ thì ẻm BJ khá là lâu
có vẻ bên này hàng họ rất oke... thấy nhiều anh em đi về bảo khá lắm

Mở ảnh nền